Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Các bác giúp em với! Toshiba Satellite L300

Em có con Toshiba Satellite L300 nó bị lỗi. Em muốn cài lại nhưng khi cho đĩa Hiren vào thì nó luôn báo đĩa lỗi, không thể vào được Dos, Pation magic, Ghost và một số phần mềm khác. Tóm lại là đĩa Hiren không có tác dụng.
    Các bác nào có kinh nghiệm cài laptop giúp em với!
    Em cảm ơn trước nha!
    Quote Quote

Like
    0
    có thể bạn dùng đĩa boot quá cũ nên chương trình partition magic ko nhận ra được ổ cứng bạn vào đây để down bản mới nhất
    http://huetoday.net/diendan/showthread.php?t=1097
    Hoặc bạn có thể dùng chuơng trình acronis có sẵn trên đĩa boot để format phân vùng ổ cứng
    goodluck!!!!!!1

Like
    0
    Quote Được gửi bởi buithanhlong View Post
    Em có con Toshiba Satellite L300 nó bị lỗi. Em muốn cài lại nhưng khi cho đĩa Hiren vào thì nó luôn báo đĩa lỗi, không thể vào được Dos, Pation magic, Ghost và một số phần mềm khác. Tóm lại là đĩa Hiren không có tác dụng.
    Các bác nào có kinh nghiệm cài laptop giúp em với!
    Em cảm ơn trước nha!
    Mình cũng vậy mình cũng dùng Toshiba Satellite L300-P502 đĩa Hiren boot mới cũ gì đều không được. Khi dùng và cài win và khi cài nhiều chương trình nặng chút như Microsoft Office...nó đứng 1 lúc thì bị xanh lẹt màn hình luôn có bạn nào biết thì xem bệnh dùm mình với chứ đem lên hãng chắc lại bị giữ máy lại chán lắm. Xin cảm ơn nhiều

Like
    0
    Quote Được gửi bởi giatam View Post
    Mình cũng vậy mình cũng dùng Toshiba Satellite L300-P502 đĩa Hiren boot mới cũ gì đều không được. Khi dùng và cài win và khi cài nhiều chương trình nặng chút như Microsoft Office...nó đứng 1 lúc thì bị xanh lẹt màn hình luôn có bạn nào biết thì xem bệnh dùm mình với chứ đem lên hãng chắc lại bị giữ máy lại chán lắm. Xin cảm ơn nhiều
    hiện tượng này thig bị phần cứng. nên đem đi bảo hành thì hơn

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết