Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Những nơi bán laptop uy tín ở TPHCM

- Em không rành về mua laptop , nghe chuyện mấy cửa hàng làm ăn thất đức , em thấy hơi lo, đang tính mua 1 cái mà không biết mua CH nào? Mong các bác tư vấn cho em.
    - Em có ngắm 1 con DELL ở Thành Nhân (duong Bùi Thị Xuân) ko biết chỗ này làm ăn uy tín ko mấy bác ? sao em thấy con DELL ở Thành nhân rẻ hơn bên Phong Vũ rất nhiều (cùng loại). Mong mọi người cho em xin ý kiến. Thanks.
    Quote Quote

Like
    256
    Sao không thử đến chổ này : Laptop Trần Gia, 43 Nguyễn Cư Trinh quận 1. Nhân viên phục vụ rất nhiệt tình và chu đáo.

Like
    0
    chào bạn!
    Hiện tại các cửa hàng laptop đang xây dựng uy tín cho mình cho nên các công ty làm ăn "thất đức" cũng sẽ bị đào thải mau thôi. Mình nghĩ quan trọng nhất là bạn cần phải trang bị kiến thức cho mình để không bị "thuốc". Bạn có thể tham khảo website www.laptopchinhhieu.net (chuyên mục hỗ trợ khách hàng -> hướng dẫn mua laptop) để tham khảo thêm. Bên cạnh đó bạn có thể gọi trực tiếp đến 0902.381.299 để được hướng dẫn, tư vấn 24/7 (đừng ngại gọi lúc nửa đêm :-))

Chúc bạn lựa chọn được máy tốt nhé, thân!

Like
    0
    Vào đây nè bạn: laptopcaocap (.com) (đa dạng sản phẩm, giá cả! )
    Đã từng mua laptop ở đây, được a Hoàng (quản lý) ở đây tư vấn, nhiệt tình, vui vẻ, chuyên nghiệp. E mua con Dell Alienware ở chỗ này gần 36 chai được mấy tháng rồi, xài ok lắm.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết