Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

LỖI FILE setup.exe va run32.dll !! giúp em !!

Máy em bị lỗi file setup.exe và run32.dll mặc dù em đã diệt virut,cài win và ghost rồi. Nó lại báo là :" Để bảo vệ máy tính, window đóng chương trình này". Máy còn không xuất hiện 1 cửa sổ chương trình nào cả, kể cả thanh Task bar no cung mất luon. màn hình chỉ trống rỗng .
    Máy anh chị giúp em với ! em cám ơn .
    email :me_oi_coaynhincon_roicuoikia@yahoo.com

Like
    20
    Setup.exe lại là một con virus. Thành phần xấu lợi dụng chữ SETUP.EXE để đánh lừa các người khác download và run cái setup đó.
    Họ ba hoa cho link download cái exe đó và nói là nó là soft rất hay mà bạn vẩn mong có được. Thế là bạn download cài setup.exe đó và vì có tên setup nên các tay mơ dể bị lầm lẩn chạy nó.
    Ngay trong diễn đàn này củng có ngưởi chơi xấu kiểu nảy và tôi đã tiễn họ đi rồi.
    Trước khi tham lam download một cái gì xin coi lại cái link nếu thấy nó chỉ vào một site link với cái file name là setup.exe thì hảy cẩn thận.

Rất tiếc là mình chưa bị nên không biết cách khử nó. Bạn hảy vào google search với key "setup.exe virus" coi ra sao>
    Được sửa bởi The Old Man lúc 00:12 ngày 29-07-2009

Like
    0
    trước hết ban cài win xong download trình diệt virut về rồi diệt sạch máy đã nhớ là không được click vào các ổ đĩa khác ngoài ổ win diệt xong bạn cài bình thường còn SETUP.EXE không cài được do nhiều nguyên nhân nếu ở trong máy bạn khi đã có virut rồi thì có thể đã bị virut ăn gây lỗi file bạn hãy download phần mềm đó về thử lại đã đôi khi phần mềm trên mạng cũng có thể bị lỗi do nhiều nguyên nhân do lỗi trong máy như lỗi tôi vừa nói lúc trước có thể khi họ post lên thì bị lỗi bạn cứ download ở nhiều trang phần mềm đó thì chắc là được thôi

Like
    0
    kaka, xin chia buồn với bác nếu nó hiện lên chữ don't mesage, em cũng vừa bị trường hợp đó và em đem máy đi tu lun rồi

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết