Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Help chuyển tiền từ moneybookers về ngân hàng việt nam

Mấy bác có kinh nghiệm giúp em với , bây giờ em có tiền trong Moneybookers em muốn chuyển về ngân hàng việt nam .Có 2 cách cách nào tốt nhất mấy bác đưa ra ý kiến dùm em:
    Cách 1: Chuyển tiền về tài khoản ngân hàng mà mình đã đăng ký và có số tài khoản , rồi đợi ngân hàng báo rồi ra nhận.( em có tài khoản tại ACB)
    Cách 2: Chuyển tiền vào thẻ ATM , rồi ra máy rút tiền .

2 cách trên cách nào nhận tiền tiện lợi nhất.Mong các bác giúp em

( cho em hỏi thêm với cách 1 số tiền trong ngân hàng cùa em không còn tiền ,moneybookers có đồng ý chuyển vào tài khoản tại ACB của em không?).
    thanks
    Quote Quote

Like
    1
    bác có khoảng 500$ thì chuyển qua MB cho mình..mình đưa tiền Việt cho bác luôn . giá cả bác cứ pm . ok thì mình mua .

Like
    34
    Contact support của MB mà hỏi cho nhanh đi bác!
    Webtretho - Cộng Đồng Phụ Nữ Lớn Nhất Việt Nam

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thedat View Post
    Mấy bác có kinh nghiệm giúp em với , bây giờ em có tiền trong Moneybookers em muốn chuyển về ngân hàng việt nam .Có 2 cách cách nào tốt nhất mấy bác đưa ra ý kiến dùm em:
    Cách 1: Chuyển tiền về tài khoản ngân hàng mà mình đã đăng ký và có số tài khoản , rồi đợi ngân hàng báo rồi ra nhận.( em có tài khoản tại ACB)
    Cách 2: Chuyển tiền vào thẻ ATM , rồi ra máy rút tiền .

2 cách trên cách nào nhận tiền tiện lợi nhất.Mong các bác giúp em

( cho em hỏi thêm với cách 1 số tiền trong ngân hàng cùa em không còn tiền ,moneybookers có đồng ý chuyển vào tài khoản tại ACB của em không?).
    thanks
    cách 1 là sự lựa chọn duy nhất

Like
    0
    Mình đã thực hiện chuyển tiền từ Moneybooker về ACB bank account đã 4 days rồi mà chưa nhân được phản hồi từ ACB, thời gian như vậy có lâu quá không?Bác nào đã nhận tiền từ MB về ACB bank acc, cho mình thông tin với?Ah, nếu nhận về mình sẽ nhận USD hay VND vậy?Tks all

Like
    189
    , cả 2 cách của bạn đều là 1 cả, bank ACB làm ăn cũng mỏi lắm , ko biết khi nào nhận được đâu.
    Bạn có cứ sell cho mình, 17.000VND/$

Like
    4
    Quote Được gửi bởi h4cky0u View Post
    Mình đã thực hiện chuyển tiền từ Moneybooker về ACB bank account đã 4 days rồi mà chưa nhân được phản hồi từ ACB, thời gian như vậy có lâu quá không?Bác nào đã nhận tiền từ MB về ACB bank acc, cho mình thông tin với?Ah, nếu nhận về mình sẽ nhận USD hay VND vậy?Tks all
    Mở 1 tk USD ở ACB rồi add vào withdraw ngon lành với MB, nhận tiền USD luôn.
    Giá tốt Đà Nẵng - www.giatotdanang.vn

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết