Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

Tệ thật ! Máy mới cài Win XP2 mà lại bị lỗi ....

Giúp em với ! Máy em mới cài lại Win XP2 được 3 ngày mà lại bị lỗi Win . Không biết là tại sao vậy ? Chỉ cho em cách khắc phục với ! Thank !
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn vui lòng nói rõ là bị lỗi gì, tốt nhất là chụp hình post lên

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nvduc07 View Post
    Giúp em với ! Máy em mới cài lại Win XP2 được 3 ngày mà lại bị lỗi Win . Không biết là tại sao vậy ? Chỉ cho em cách khắc phục với ! Thank !
    Với lỗi này thì cứ thế mà cài lại thôi

Like
    0
    bạn nói rõ hơn đi, nhưng k chừng là đĩa win cua bạn bị lỗi, bạn thử tìm đĩa win khác cài lại xem.

Like
    0
    Em cài lại Win mà không cài được ! Cho đĩa vào format ổ thì không format được ( thử bằng mấy đĩa đều không được ) . Tức quá em quay sang ghost nhưng cũng không được . Nó báo : " No disk drives were detected ( 525 ) " .

Like
    1
    Quote Được gửi bởi nvduc07 View Post
    Em cài lại Win mà không cài được ! Cho đĩa vào format ổ thì không format được ( thử bằng mấy đĩa đều không được ) . Tức quá em quay sang ghost nhưng cũng không được . Nó báo : " No disk drives were detected ( 525 ) " .
    Tốt nhất là bây giờ bạn cài win luôn,đừng có vào win rồi hãy cho đĩa vào cài.thiết lập trong Bios cho ổ CD chạy trước đj,cài win từ đó luôn.Format tất cả ổ cứng,rồi chia ổ sau.định đạng NTFS hay FAT32 thì tùy bạn.

Like
    0
    Các pro ơi giúp mình với !!!
    Mình vừa ráp xong 20 máy cho phòng Net của mình . Tất cả đều mới và cùng cấu hình nhưng chẳng hiểu sao tất cả các máy đều thấy nhau chỉ riêng máy chủ (Server) là không 1 máy nào nhìn thấy (Nghĩa là kg share dược dữ liệu của máy sv xuống máy con được. Tất cả chỉ số DNS của các máy đều giống nhau. Mấy pro giúp với cám ơn nhiều.(mặc dù đã share ổ máy SV lại nhiều lần)

Like
    2
    nếu bạn biết format mà làm không được thì làm sao bạn cài hệ điếu hành được, ổ dĩa không cho Format là ổ hư rồi. Xem lại ổ dĩa đi

Like
    0
    không share đc mà vẫn dùng phần mềm quản lý đc à!
    bạn thử nói rõ hơn xem nào

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết