Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 22
    Like
    0

Lương làm phần mềm ở ngân hàng nhà nước

Chào các bạn,

Hiện tại anh em ddth đã có ai đang làm phần mềm cho các ngân hàng nhà nước: VietcomBank, BIDV, VietinBank, AgriBank từ 1 năm trở lên xin cho hỏi mức lương cơ bản + thưởng (chưa tính thưởng cuối năm) là khoảng bao nhiêu vậy?
    Quote Quote

Like
    0
    1 tháng trung bình 7tr cho sinh viên mới ra trường, ko tính thưởng cuối năm. Trong các đám trên thì BIDV trả cao nhất cho bộ phận CNTT, mà BIDV đag tuyển đấy.

Like
    0
    7 chai o.O (#*$^*#&^$*&^#*&$^%@^#$%^@$#^!)
    Sound amazing @-) !!!!

Like
    0
    lam viec nha nuoc dung quan tam toi luong, hay quan tam sau 2 nam vi tri nha 3 tam cua Bac nam o dau trong trung tam thanh pho , noi chung che do dai ngo cua co quan nha nuoc bao gio cung tot hon ngan lan may thang cong ti outsource. tui no boc lot va boc lot

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ngumairoicungdan View Post
    lam viec nha nuoc dung quan tam toi luong, hay quan tam sau 2 nam vi tri nha 3 tam cua Bac nam o dau trong trung tam thanh pho , noi chung che do dai ngo cua co quan nha nuoc bao gio cung tot hon ngan lan may thang cong ti outsource. tui no boc lot va boc lot
    hay quan tam sau 2 nam vi tri nha 3 tam cua Bac nam o dau trong trung tam thanh pho là sao k hiểu? mà 7 chai thì ghê. K quan tâm cũng k được. Mà lần sau bác gõ TV có dấu hộ mình nhé ! Thx anyway
    Được sửa bởi caldelta lúc 21:58 ngày 15-07-2009

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kutivnn View Post
    1 tháng trung bình 7tr cho sinh viên mới ra trường, ko tính thưởng cuối năm. Trong các đám trên thì BIDV trả cao nhất cho bộ phận CNTT, mà BIDV đag tuyển đấy.
    Cảm ơn bác nhé, em đang làm cho 1 công ty IT outsource mà bóc lột dã man nhưng lương trả không đúng với khả năng đóng góp (~400$ mà nhiều lúc làm OT cả CN). Em chuẩn bị thi tuyển bên VCB.

Like
    0
    Ặc, thế thì về làm cho mấy cái IT Center của mấy NH Việt Nam ấy, Tuy là nhà nước nhưng chính sách về lương bổng rất tốt. Ko nói làm IT tại chi nhánh nhá, vì làm IT tại chi nhánh chủ yêu là helpdesk và deploy là chính, cũng k cần đầu óc j đâu. Nên nếu mà làm IT thì cố mà vào IT Center ấy. 7tr khởi điểm thì ko có j là cao đâu, sure đấy!

Like
    0
    Chào các anh, em đang là sv trường DHDLHB năm thứ 3 ngành CNTT, nói chung em học cũng phải thi lại khá nhiều. hiện tại em thấy mình chẳng có kiến thức gì cả, không biết sau này ra trường thì làm công việc gì. Ai ra trường và đi làm rồi thì có thể nói cho em biết được không, những năm các anh đi học và đến giờ trải qua như thế nào. Thank you!!!!!!!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kutivnn View Post
    Nghe có vẻ hay đấy, nhưng không biết công việc ở đây thế nào nhỉ? Code and code?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi buihung View Post
    Nghe có vẻ hay đấy, nhưng không biết công việc ở đây thế nào nhỉ? Code and code?
    Đa số IT trong NH thường là System. Mấy cái chương trình lớn cần code nhiều thì nó mua trọn gói, về IT deploy, hướng dẫn sử dụng, maintain và liên lạc xử lý sự cố thôi.

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết