Trang 1 / 9 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 82
    Like
    0

Giận dữ ! Một kinh nghiệm cay đắng về mua blackberry

Hôm trước vòi được ông ba gia đôi triệu hí hửng em đi mua 1 con blackberry, giạo trên mạng trước tìm được mấy của hàng. chẳng hiểu sao em lại vào phải trang này mới chết chứ
    (www.thegioiblackberry.vn -Trang web bán hàng lởm).
    làm em bỏ mất một ngày đi tim nó (110 Định Công -Giáp Bát - nơi mà em mua phải con máy notzin này). cuộc mua bán (cướp tiền khách hàng thi đúng hơn), mua được máy zin(con máy tàu nhái thì đúng hơn). Hí hửng em mang về, mang đi con máy zin không khi nào rời khỏi tay. Bống dưng 2 ngay sau, màn hình em nó bị sươc một mảng to đùng, em băn khoăn không hiểu sao, lấy mong tay gẩy vào vt sước thì thôi rồi bong ra tùng mảng, chăng khác chẳng khac nào cào vào gỗ mục vậy. Em tức giận mang đến của hàng bảo hành thì nhận được câu trả lời bọn anh không bảo hành vỏ em ạ. dúng là không ai bảo hành vỏ nhưng không phải vì nó không đáng để bảo hành mà vì nó chảng bao giờ hỏng trước thời gian bảo hành cả. Em cãi nhau với họ một hồi rổi dốt cuộc con "con kiến kiện củ khoai" chán nản và sơ bị họ đánh em đành phải bỏ về. giờ khi ở khớ xa em mới giám post bài.

Vỏ máy đã như vậy main máy cũng chẳng kém gì. Em đem máy so với máy thàng ban cùng với dòng dó nhưng máy khac nhau hoàn toàn vỏ máy nó cúng như sát còn vỏ máy mình chẳng khác nào nặm bàng bùn vậy.

cầm hai máy lên thì máy nó nặng hơn ró rệt, mở mani máy ra thì thôi rồi, em câm bặt luôn, thăng bạn chốt lại một câu " mày mua phải hàng rởm rồi"

mản hết cả người. tiên mất thì không tiếc nhưng thật là sâu hổ . dùng bao đời máy rồi thế ma con bị lừa,

giờ em post bài này lên mong mọi người lấy em làm một vĩ dụ về mua máy blacKberry (notzin), nhất là đừng nên mua thứ gì ở của hàng 110 Định Công -Giáp Bát

cúng đùng tin những lời trên trang web www.thegioiblackberry.vn hoặc www.thegioimaynghenhac.vn

mong sao không có ai bị như em nũa

thật là một bài học cay đắng
    Quote Quote

Like
    219
    giờ nhùi trang lập ra đễ bán hàng lõm hàng china hay hàng kém chất lượng hôm trước thằng bạn xém bị lừa chia bùn cùng bác
    Tôi đang làm website https://truyencuoi69.com

Like
    0
    tôi cũng đang định mua một con bb nhưng thấy các bac nói thế này thi em thoi ko mua nữa để dành mua một con E 63 của nokia vừa dễ bảo hành lại vừa nhiều tiện ích nữa.dặc biệt là dễ phân biệt hàng thạt hàng giả.cảm ơn bác đã gợi ý nha.xin chia buồn với bác.d mẹ thàng hay bàn hang lởm

Like
    0
    Sao dạo này blackberry lên giá quá vậy ta, mình thấy Nokia vẫn ổn mà........

Like
    0
    Chia buồn cùng bác, cũng may mà tui so sánh giữa con BB với Nokia cùng cở thì lại thấy Nokia nhiều tính năng ưu viêt hơn nên dẹp bỏ luôn cái ý tưởng mua BB thế là chọn Nokia hàng chính hãng (mắc hơn hàng xách tay 500 ngàn!)

Like
    0
    chia buồn với bác, nhưng đúng là số bác đen thiệt. E cũng mua 1 con bb 8100 về dùng cũng k đến nỗi tệ. Dùng e này thích nhất viên pearl, đẹp long lanh. *^.^*

Like
    0
    @amit84: tôi hiểu tâm trạng của bác. Nhưng tôi có một điều nhắn, lần sau post bài, bác viết đúng chính tả và ngữ pháp tiếng Việt nhé. Đừng HIẾP DÂM tiếng Việt bác ạ...

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vynhan View Post
    Sao dạo này blackberry lên giá quá vậy ta, mình thấy Nokia vẫn ổn mà........
    Nhìu lý vo lắm

1.mail, chat và ứng dụng thì đã thiệt
    2. không đụng hàng.. như các dòngmáy khác.
    3. mấy tay mơ xài thì biết liền. nói chung xài cái bb thì phải biết it chút chút, nếu không thì... chẹp

và v.v.v.v..v

Like
    0
    Nếu những thông tin bạn nói là thực thì hãy post lên các diễn đàn khác để mọi người biết và cho ý kiến nhé!

Like
    0
    Tui cũng định mua bb nhưng nghe pác nói ghe quá. Chắc góp tiền lên vietel thui

Trang 1 / 9 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết