Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

Download thoải mái megaupload và rapidshare

Xin chào các bạn .
    Lâu quá không có ghé diễn đàn . Hôm nay tài khoản đã bị Del nên phải khởi tạo lại . Mình muốn chia sẽ với các bạn nên hôm nay mới viết bài này . Nếu bạn nào đã biết rồi thì góp ý thêm vậy . Đây là cách tương đối mới chưa thấy đề cập trong các diễn đàn quen thuộc do mình sưu tầm được từ trang userscript.org

Trước tiên bạn phải sử dụng Firefox ,cài addon Greasemonkey ở địa chỉ https://addons.mozilla.org/firefox/addon/748 . Cài xong khởi động lại Firefox

Sau đó vào trang userscripts.org
    http://userscripts.org/scripts/show/38736 cài đặt script Megaupload auto-fill captcha
    Tiếp tục vào
    http://userscripts.org/scripts/show/42828 để cài đặt script Megaupload Instant Download

Các bạn có thể sử dụng hàng tá những script khác có tính năng tương tự , nhớ chọn những script có thứ hạng cao và có nhiều bình luận của những người đã sử dụng qua . Bây giờ là lúc bạn kiểm tra thử đi , hãy tìm 01 link megaupload nào đó và download thử ( không cần có tài khoản ) , bạn sẽ thấy nó không yêu cầu nhập code , không phải đợi thời gian đếm ngược cũng không bị giới hạn IP . Điều bạn cần làm chỉ là copy link hiện ra ở mục Regular download và thoải mái download

* Đối với Rapidshare , bạn hãy vào trang
    userscript.org, search chữ " rapidshare" , bạn sẽ thấy hàng tá những script có liên quan , bạn hãy cài đặt theo nhu cầu của mình và thoải mái download giống như megaupload vậy .

Các bạn tự khám phá đi có rất nhiều scripts cực kỳ hay và hữu ích cho chính mình đấy . Theo kinh nghiệm của mình các bạn nên chọn những scripts có nhiều comment nhất

Mình không có thời gian nên không thể kèm hình ảnh theo cho các bạn được . Nếu bạn nào gặp khó khăn thì PM cho mình nhé
    Quote Quote

Like
    0
    Thanks bạn,
    ---------------------------

Like
    0
    Không biết có hiệu nghiệm không nhỉ! Ai làm có kết quả rồi thì báo cho anh em biết với!

Like
    167
    hix ai kiểm tra thử, làm gì 2 site này mà cho free download được

Like
    0
    Không cài đặt được bạn ơi. Vào đó, Avira Suite của mình báo nguy hiểm.

Like
    0
    đã cài đặt và dùng thành công.được cái tự dộng điền mã,không phải đợi 45s.nhưng tốc độ tăng không đáng kể

Like
    1
    cái này dùng vẫn bình thường mờ BIS của mình có báo gì đâu thanks chủ pic cái

Like
    0
    hix hixx hix hi***x hix hixx hix hi***xhix hixx hix hi***xhix hixx hix hi***xhix hixx hix hi***x

Like
    0
    Thank, dùng tốt lắm .

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết