Trang 5 / 7 FirstFirst ... 234567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 62

Chủ đề: test viettel

Like
    0
    Cho mình hỏi Vietel nó có test phần kiến thức lý thuyết định nghĩa không vậy? Hic phần đó mình thấy không ổn lắm vì học thì biết thế nhưng nói định nghĩa cho đúng thì pó tay.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi LTQ View Post
    Tôi ở HN , bài test có 35 câu trong 60 phút nhìn chung là không khó đâu , nhưng đủ để đánh giá khả năng đọc tiếng anh của bạn , IQ , kiến thức nền cơ bản (cấu trúc dữ liệu , kinh nghiệm , ...) Nói chung là các bạn không thể bổ sung những kiến thức đó trong ngày một ngày hai được , nó là kiến thức của 1 quá trình học và thực hành . Vì thế bạn chẳng phải lo ôn luyện làm gì co mệt cứ đi thôi . Tôi thi vào Dev , mấy hôm trước phỏng vấn rồi giờ đang chờ xem thứ 2 có gọi không , nếu không coi như hết hi vọng . Các bạn nên chuẩn bị kĩ cho phỏng vấn ý , mình sai lầm quá chẳng chuẩn bị gì cả vào nói hết sức nhạt nhẽo
    Thế bác cũng đang đợi đấy à.
    Hôm phỏng vấn nó loanh quanh mãi nên nhiều lúc cũng không được OKie.CHẳng biết kết quả thế nào mà đợi cả.\Laau thế này mà chưa thông báo chắc tèo rồi

Like
    0
    mới đi test zìa 40 câu 60ph làm đúi, tiếng anh mệt nghỉ, hỏi từ hệ điều hành nâng cao cho tới cấu trúc dữ liệu, mô hình fần mềm, qui trình sx fần mềm .... (, số lượng người đi test cỡ 300ng ca 1, ặc ặc, ca 2 thì ít hơn xí =))
    fen này toi rồi

Like
    0
    May mà mình không đi, chứ nếu không chơi đánh lụi rồi :-).

Like
    0
    Công nhận là khó thật. Mình cũng mới đi test về. ( làm bài không biết đúng hay sai luôn. Có ai nhớ đáp án không? Vào đây thảo luận đáp án cho dzui nào. Mình làm đề 2.

Like
    0
    Hic thằng bạn kể đề dễ quá, nó trúng tủ mấy câu IQ luôn http://www.google.com/search?q=if+le...ient=firefox-a. Searh lai may trang IQ co co 10 cau giong y chang.

Like
    0
    nhìn chung thì cũng ko fải là khó lắm đâu, cái khó là anh văn thôi

Like
    0
    Bọn mình ngoài HN hôm test còn nghìn người cơ , bài test đâu có khó, 35 câu mà mình còn nguyên 1 tờ chưa tick. Hôm đấy làm cứ lơ ngơ ngó ngắm trời ngắm đất đến lúc hết cả time, quay sang các cậu bên cạnh ai cũng tick sạch. Tưởng tiêu rồi cuối cùng vẫn được gọi đi phỏng vấn. Vì thế cứ yên tâm trừ khi bạn toàn tích bừa , đoán mò, không hiểu rõ câu hỏi còn nếu không chỉ cần làm hơn 1/2 là ok .

To Tendresses : Cậu phỏng vấn tầng bao nhiêu ? hôm thứ 7 mình gọi điện hỏi , họ bảo tầng 14 có kết quả rồi , tầng 13 sang tuần (hôm nay chủ nhật), Mình lập 1 topic hỏi về kq thi viettel vừa rồi thấy có đồng chí bbtest gì đó vào bảo tuyển được có 40/1000 người kinh quá cậu ạ . Đi làm con lô còn dễ ăn hơn

Like
    0
    có lẽ bài test ở HN với SG nó khác nhau ít nhiều j đó rồi, ở SG nó 40 câu
    có câu xác suất thống kê nữa mới đau chứ, quên từ lâu rồi
    vài câu toán đố cũng khó xơi pà cố

Like
    0
    Quote Được gửi bởi LTQ View Post
    Bọn mình ngoài HN hôm test còn nghìn người cơ , bài test đâu có khó, 35 câu mà mình còn nguyên 1 tờ chưa tick. Hôm đấy làm cứ lơ ngơ ngó ngắm trời ngắm đất đến lúc hết cả time, quay sang các cậu bên cạnh ai cũng tick sạch. Tưởng tiêu rồi cuối cùng vẫn được gọi đi phỏng vấn. Vì thế cứ yên tâm trừ khi bạn toàn tích bừa , đoán mò, không hiểu rõ câu hỏi còn nếu không chỉ cần làm hơn 1/2 là ok .

To Tendresses : Cậu phỏng vấn tầng bao nhiêu ? hôm thứ 7 mình gọi điện hỏi , họ bảo tầng 14 có kết quả rồi , tầng 13 sang tuần (hôm nay chủ nhật), Mình lập 1 topic hỏi về kq thi viettel vừa rồi thấy có đồng chí bbtest gì đó vào bảo tuyển được có 40/1000 người kinh quá cậu ạ . Đi làm con lô còn dễ ăn hơn
    Mình cũng tuyển đúng cái tầng lẽ 13 đấy. Ec ec. không biết mai có tin j không.
    Đang nuôi hy vọng

Trang 5 / 7 FirstFirst ... 234567 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết