View Poll Results: Bạn nghĩ DDTH là nơi ...

Voters
94. You may not vote on this poll
  • Chia sẻ và tư vấn hiệu quả các giải pháp CNTT.

15 15.96%
  • Chủ yếu cho dân IT tán gẫu, thư giãn...và chém gió !

79 84.04%
Trang 3 / 12 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 119

Chủ đề: Đánh giá DDTH

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Kìa,con chim View Post
    sao ko bàn luận nghiêm túc vấn đề này nhỉ ?
    thì nghiêm túc quá roài còn gì
    chủ yếu để xì pam thì phải xì pam hết tốc lực còn gì thế cũng théc méc
    Nhưng có lẽ đó chăng chỉ là mơ ước...

Like
    26
    Quote Được gửi bởi ngondensang2007 View Post
    thì nghiêm túc quá roài còn gì
    chủ yếu để xì pam thì phải xì pam hết tốc lực còn gì thế cũng théc méc
    Như bác chẳng hạn .he he.
    Website: pinsacdienthoai.net

Like
    1
    Mún nghiêm túc mà lại quẳng vào Làng thì thôi rồi còn gì
    :emlaugh:

Like
    0
    mà đọc bài này roài lại nhớ đến việc đổi phỏm cho ddth thành diễn đàn ton hót, tám hoánh............ gì gì đó lâu roài không nhớ nữa
    ai rảnh thì tìm lại coi nó ở chỗ nào dạo này lười hổng muốn tìm lại cái gì hết
    Nhưng có lẽ đó chăng chỉ là mơ ước...

Like
    0
    sao ko bàn luận nghiêm túc vấn đề này nhỉ ?
    Bàn luận nghiêm túc thì chủ đề này đã không nằm trong box thư giản

Cái hày của DDTH là cải thiện khả năng tranh luận của member

Like
    828
    Chẳng hiểu DDTH hoạt động theo tiêu chí gì mà một vấn đề các mem hỏi thì lâu lắm mới trả lời ( họa dễ quá thì có trả lời ngay ), còn có những cái chua cay thì chẳng ai reply. Thiết nghĩ nhìn lại mình cũng cảm thấy rất hổ thẹn vì vào trong này mình chả học hỏi được gì. Để ý thấy góc thư giãn xôm tụ nhất vói những topic tào lao hết sức, còn Tin tức CNTT cũng rất rộn ràng với những người rảnh rang đi chuyên đi chém gió !

Nếu những vấn đề này BQT ko chấn chỉnh mà ngày qua ngày chỉ chăm chăm tìm nguồn lợi, đăng banner quảng cáo cho hết diện tích của diễn đàn thì chắc có lẽ ko bao lâu sau, sẽ ko ai vô D D T H để hỏi các vấn đề học thuật nữa !
    Không biết khi viết những chữ này. Chủ thớt có suy nghĩ hay không.
    Tôi chẳng biết khả năng của bạn thế nào. Bạn giả vờ hổ thẹn để nói với mọi người rằng: Lòng tự trọng tôi cao lắm.
    Bản thân tôi, từ ngày vào diễn đàn, tôi đã học hỏi được rất nhiều thứ. Từ cách download software, một số thủ thuật về máy tính, nắm được thông tin về công nghệ, và học hỏi thật nhiều điều từ những tấm lòng của anh em Tin HỌc xanh, được vào box thư giãn để cười thoải mái....

Thường những kẻ to còi chỉ là thứ phá hoại , chẳng cống hiến được gì mà toàn đòi người ta cung phụng mình. Còn việc bạn lo là diễn đàn không ai vô để hỏi về học thuật nữa thì an tâm đi. Diễn đàn thậm chí Tiễn còn không hết.
    www.xdata.vn

Dịch Vụ Lưu Trữ Máy Chủ Tốt Nhất Tôi Đã Chọn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thaychuastudio View Post
    Không biết khi viết những chữ này. Chủ thớt có suy nghĩ hay không.
    Tôi chẳng biết khả năng của bạn thế nào. Bạn giả vờ hổ thẹn để nói với mọi người rằng: Lòng tự trọng tôi cao lắm.
    Bản thân tôi, từ ngày vào diễn đàn, tôi đã học hỏi được rất nhiều thứ. Từ cách download software, một số thủ thuật về máy tính, nắm được thông tin về công nghệ, và học hỏi thật nhiều điều từ những tấm lòng của anh em Tin HỌc xanh, được vào box thư giãn để cười thoải mái....

Thường những kẻ to còi chỉ là thứ phá hoại , chẳng cống hiến được gì mà toàn đòi người ta cung phụng mình. Còn việc bạn lo là diễn đàn không ai vô để hỏi về học thuật nữa thì an tâm đi. Diễn đàn thậm chí Tiễn còn không hết.
    cũng là một ý kiến !

Tôi nghĩ DDTH đang ngày càng giống BKAV rồi ! "chỉ có gà mới dùng BKAV" !

Tôi chỉ biết nói lên những điều tôi nghĩ về cái trách nhiệm khi mang tên gọi Diễn đàn Tin học thôi ( cho dù trách nhiệm này chẳng từ đâu cả ), đúng là trước kia cách đây 2-3 năm tôi có nhiều thắc mắc và đã vào diễn đàn này để nhờ tư vấn và kể từ đó tới giờ tôi chưa bao giờ hài lòng cả, cái mà bác thầy chùa nói là đòi hỏi và chờ được cung phụng đó thật ra thành viên cũng nên có một tý quyền đòi hỏi như vậy chứ, ko được vậy thì họ tham gia làm chi, DDTH nhờ pageview cả ngàn thành viên để lợi dụng quảng cáo làm lợi thì cũng nên có tý trách nhiệm cho các thành viên... giờ thì có lẽ tôi cũng chẳng có vấn đề gì phải "nhờ vả" trong này cả vì tôi đã biết cách tham gia các forum nước ngoài, các group bên ngoài để phục vụ cho dự án hay đề tài ng cứu của tôi, và thỉnh thoảng có vấn đề gì cần kíp về bảo mật hay hệ thống thì chạy qua HVA vậy ! Tôi nghĩ bản thân mình cũng như rất nhiều người ở đây tại sao cứ phải chấp nhận vô DDTH để thư giãn nhỉ ? Hơi hài hước thật

Like
    828
    Nếu Pro như vậy rồi mà còn kêu ca gì nữa ???? Hay bạn muốn mọi người đi đút cơm cho bạn ăn, rồi bạn mới vừa lòng??
    Hay bạn đang lo cho tương lai của diễn đàn tin học?? Nếu vậy thay vì phải càm ràm những chuyện không đâu. Hãy đóng góp những gì bạn cho là cần thiết đi.
    Diễn đàn là nơi chia sẻ. Nếu bạn có thì bạn chia sẻ lại cho người khác theo khả năng của mình. Chứ cứ ngồi chờ người khác cho, và khi họ không cho (hoặc không đủ khả năng cho) thì ngồi óan trách?
    giống trẻ con đi tìm kẹo quá!
    www.xdata.vn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thaychuastudio View Post
    Nếu Pro như vậy rồi mà còn kêu ca gì nữa ???? Hay bạn muốn mọi người đi đút cơm cho bạn ăn, rồi bạn mới vừa lòng??
    Hay bạn đang lo cho tương lai của diễn đàn tin học?? Nếu vậy thay vì phải càm ràm những chuyện không đâu. Hãy đóng góp những gì bạn cho là cần thiết đi.
    Diễn đàn là nơi chia sẻ. Nếu bạn có thì bạn chia sẻ lại cho người khác theo khả năng của mình. Chứ cứ ngồi chờ người khác cho, và khi họ không cho (hoặc không đủ khả năng cho) thì ngồi óan trách?
    giống trẻ con đi tìm kẹo quá!
    Vậy là bác thừa nhận đội ngũ admin, mod, smod, staff của DDTH ko đủ khả năng để giải quyết phần lớn những thắc mắc của thành viên !

Đâu phải ai cũng vào DDTH chỉ để xin soft hay chỉ cách download, tìm link phim, tám mọi chuyện từ L tới C ... như bác đâu để mà có suy nghĩ như bác ! Tin học đâu phải là những thứ vặt vãnh đó hả bác chùa ! Điều tôi muốn nói ở đây ko phải vấn đề đóng góp, chia sẻ gì mà chúng ta nên chấp nhận sự thật : Diễn đàn Tin học không phải là nơi để các bạn trẻ trao đổi hiệu quả các vấn đề và DDTH ko thu hút được nhiều "nhân tài" ở nhiều mảng ( thuộc ICT ) về sinh hoạt ( theo tôi cái này HVA đã làm tốt )!

tôi ko dám nhận mình là cao siêu gì nhưng hơn 2 năm nay, tôi tin là những vấn đề tôi định hỏi nếu post ở DDTH rồi sẽ trôi và trôi thôi, vậy thà cố rặng tý tiếng Anh để hỏi còn nhanh hơn ...

Bác Chùa đã quen đây là ngôi nhà của một nhóm bạn của bác ý nên bác có suy nghĩ hẹp hòi một tý

Like
    828
    Những thành viên cao cấp như bác Kìa Con Trym thì có lẽ không có Mod hay admin nào dám súp pọt cho đâu !!!

Tớ suy nghĩ cực hẹp đó chứ!!!
    tại sao bạn không dám nghĩ đây cũng là ngôi nhà của bạn, Và của tất cả mọi người ???
    www.xdata.vn

Trang 3 / 12 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết