Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Chọn Sonyvaio hay HP ? Tầm tiền 15t-16t, Dùng cho văn phòng ?

Mọi người cho mình hỏi mua Sonyvaio ở đâu là tốt nhất ? địa bạn Hà nội . Chọn sony vaio hay Hp tầm tiền như thế ...? cái nào đẹp hơn ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

họn Sonyvaio hay HP ? Tầm tiền 15t-16t, Dùng cho văn phòng ?

ko aiquan tam ah ôpi
    Được sửa bởi lamnhatminh3 lúc 16:31 ngày 11-06-2009 Reason: Bổ sung bài viết
    Quote Quote

Like
    0
    Dùng cho văn phòng tầm tiền 15, 16 triệu thì nên dùng HP là ngon nhất, Vaio thì mắc hơn mới có hàng ngon và đẹp

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lamnhatminh3 View Post
    HP đi bạn à.
    Còn mua ở đâu thì mình nghĩ ở đâu cũng thế thôi. Cứ mua hàng "Bờ ranh niu" (không nhớ tiếng Anh)là OK mà

Like
    0
    Ôi, 15 - 16 triệu thì mua Hp cho lành, chứ tầm tiền ấy mà xài Vaio thì hơi đuối.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lamnhatminh3 View Post
    Mọi người cho mình hỏi mua Sonyvaio ở đâu là tốt nhất ? địa bạn Hà nội . Chọn sony vaio hay Hp tầm tiền như thế ...? cái nào đẹp hơn ?

ko aiquan tam ah ôpi
    15-16tr bạn chọn HP là đẹp, nếu bạn so sánh 1 em sony & 1 em hp có cấu hình same same, thì em sony đắt hơn. Dân văn phòng thì chắc cũng không cần cấu hình phức tạp quá, bạn có thể tham khảo 1 số mẫu bên mình đang có:

HP DV4-1365DX Intel Core 2 Duo T6400 2.0GHz 14.1" 4GB RAM (max 8GB) 250GB HDD DVD Super Multi Intel(R) Graphics 4500MHD / Windows Vista Home Premium / 1.3MP Webcam / 6-cell battery / 1 year warranty / fullbox & brandnew from USA.
    Giá: $890
    KM: Túi xách + Chuột quang
    Chi tiết máy tại: http://www.myvietlaptops.com/Sanpham...nView=Increase

-------------------------

HP DV5T Special Edition Intel Core 2 Duo P8600 2.4GHz 15.4" 4GB RAM (max 8GB) 250GB HDD DVD Super Multi Intel(R) Graphics 4500MHD / Windows Vista Home Premium / 1.3MP Webcam / 6-cell battery / 1 year warranty / fullbox & brandnew from USA.
    Giá: $890
    KM: Túi xách + Chuột quang
    Chi tiết máy tại: http://www.myvietlaptops.com/Sanpham...nView=Increase

-------------------------

Còn rất nhiều hàng tại http://www.myvietlaptops.com hoặc bạn add nick Y!M mình: tuvanmyviet để đc tư vấn thêm nhé.

Like
    168
    Nếu 2 con trên cùng giá thì nên mua con sau. Còn nếu thích nhỏ hơn hãy mua con trước (nhưng không nhỏ hơn bao nhiêu đâu).

thienhaxanh2405 Guest
    oh, theo mình, nếu bạn chỉ làm việc văn phòng, thêm 1 số tiện ích khác như game nhẹ, nghe nhạc... nhẹ nhàng thì hok cần thiết phải mua những dòng máy đắt tiền làm j cả(đây là theo ý mình thôi nhé) còn nếu có khả năng tài chính, và bạn cần hình ảnh thì cứ chọn mua 1 cái lap đẹp, đắt tiền rùi .
    Tầm 15-16tr thì bạn nên mua HP đi, đẹp,cấu hình cũng khá, Vaio thì hơi ít,Vaio tầm 1000USD mới ổn ổn.
    Chúc bạn thành công.
    Thân!
    P.S: bạn có thể trang điểm cho lap của mình để tăng thêm cá tính, hình ảnh.. Tham khảo tại đây đi

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết