Trang 1 / 7 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 64
    Like
    0

Những hoạt động sắp tới của DDTH.com

Chào các bạn,

Năm 2003 sắp kết thúc, năm 2004 sắp đến. DDTH.com đã được hơn 1 tuổi rồi, và cũng cần phải được phát triển nhiều hơn nữa để phục vụ nhu cầu của các bạn.

Trước khi năm mới đến, vikhoa muốn làm "1 cái gì đó" để tặng cho mọi người. Và vikhoa quyết định sẽ chính thức cho ra đời trang web IT4VN.com vào đầu năm 2004, với các mục chính như sau :

1/ Diễn đàn : là DDTH.com, sẽ được tổ chức lại quy củ hơn, và cũng ...chặt chẽ hơn 1 chút (tin buồn cho những ai hay vi phạm nội quy).

2/ Tin tức : cập nhật tin tức về CNTT - Technology trên toàn thế giới theo từng ngày.

3/ Bài học (Tutorials) : Những bài hướng dẫn cụ thể, chi tiết, có hình ảnh, giúp các bạn nâng cao trình độ tin học của mình. Những bài viết này sẽ được "kiểm tra chất lượng" trước khi đưa lên.

4/ Bảo mật : DDTH.com sẽ liên kết với HVA, đưa ra những chuyên mục thật sự bổ ích cho các bạn trong việc học tập và nghiên cứu về Security. Từ giờ đến hết năm, HVA cũng sẽ có một trang web mới hơn, đẹp hơn, tổ chức tốt hơn.

5/ Thư viện điện tử : Kết hợp với SachTinHoc.com, các bạn sẽ có 1 thư viện điện tử với rất nhiều e-books, e-training materials. Sẽ có 2 dạng : miễn phí và trả tiền, tất nhiên khi trả tiền thì sẽ có nhiều ưu đãi hơn.

Trước mắt, vikhoa cần sự giúp đỡ của các bạn, nhất là cần những người xung phong vào các vị trí sau :

1/ Cập nhật tin tức.

2/ Duyệt bài tutor và đưa lên web theo chuẩn định sẵn

3/ Viết các bài tutor, nếu hay thì sẽ chọn đăng báo eChip hoặc Học Lập Trình, nhuận bút sẽ gửi về các bạn đầy đủ.

4/ Làm Mods cho các mục còn thiếu của DDTH và bổ sung cho các Mods đã "nghỉ việc"

5/ Những công việc khác chuẩn bị cho họp mặt DDTH đầu năm 2004.

Bạn nào cảm thấy có thể làm được 1 chút gì đó cho DDTH thì xin đừng ngần ngại mà gửi e-mail cho vikhoa@zeeup.com hoặc gọi ĐT 0903.69.69.92 - 095.88.52.068.

====================================
    Cập nhật : 28/11/2003

Hiện trang tutorial đã gần hoàn thiện, mời các bạn coi sơ qua trước

http://tutor.it4vn.com
    Quote Quote

Like
    0

Thông tin To Vikhoa !

Đầu tiên mình xin bày tỏ sự thán phục và mến mộ vì bạn đã thực sự tạo ra được một diễn đàn, một sân chơi dành cho mọi IT Fan, từ những Fan IT to` te như tớ lẫn những Fan It lao la`ng thuc su, một nơi trao đổi thông tin kinh nghiệm thực sự hữu ích. Trong thời gian qua, từ khi tham gia vào ddth, mình đã học hỏi được rất nhiều điều mà khó kiếm thấy trong sách vở, được biết vikhoa có ý định nâng cao và thay đổi bộ mặt của ddth, mình rất muốn được góp một phần tài hèn sức mọn của mình vào công việc của bạn, về kinh nghiệm: mình còn phải học hỏi rất nhiều, về kinh tế: mình nghèo rớt mồng tơi, về thời gian: mình chật kín thời gian biểu hằng ngày (nhưng vẫn dành thời gian để online thường xuyên). Vậy không biết mình có thể góp phần nào sức lực không ? mong vikhoa xem xét vì mình rất muốn được phần nào góp công góp sức cho diễn đàn của chúng ta, dù ở bất cứ cương vị nào, công việc nào mình cũng mong được giúp sức.
    Thân
    P/S: Hỡi các bạn, hỡi những ai đã và đang tham gia hoặc đã ít nhất một lần ghé thăm ddth, mong các bạn cùng bắt tay với vikhoa để chúng ta cùng nhau xây dựng, tiếp bước cho ddth.

Like
    0
    Chúc cho Diễn đàn ngày càng phát triển lớn mạnh hơn để tạo ra sân chơi bổ ích cho chúng ta.

Like
    0
    To thienmat : Chỉ cần bạn giới thiệu DDTH đến những người bạn khác là đã góp phần phát triển DDTH rồi đó

Like
    0
    Diễn đàn còn thiếu mod gì vậy? Tui xin làm được không?

Like
    0
    Thay mặt tạp chí Học Lập Trình chúc ddth.com thành công.

"Ngày mai bắt đầu từ ngày hôm nay"...

Chúng ta hãy tìm chọn ngay trong diễn đàn những bài hay đưa link tới đây, anh em ta cùng nhau duyệt. Nếu bài nào ưng ý mình sẽ đăng trong Học Lập Trình. Nhuận bút từ 100 - 400k, tính theo bài.

"Học lập trình" nguyện chung sức với các bạn xây dựng dự án IT4VN thành công.

Thân chào!
    Được sửa bởi HọcLậpTrình lúc 16:13 ngày 18-11-2003

Like
    0
    đây quả là một tin vui cho tất cả chúng ta
    hy vọng ddth sẽ ngày một phát triển, phục vụ tốt cho chúng ta.

Like
    0
    Những công việc cần cho họp mặt là những công việc gì thế ..bác vi khoa có thể nói rõ ra trước cho bà con nhà ta biết để biết đường thu xếp ...hi

Like
    1
    Em xin làm với anh vikhoa ơi .Không nằm ngoài mục đích góp phần xây dựng Diễn đàn.

Like
    0
    Họp mặt chắc là có nhậu nhỉ... thế thì ddth mới phát triển mạnh được há!

Trang 1 / 7 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết