Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Thông tin Mua máy in HP loại nào thì tốt và tiết kiệm??

Em đang làm cho admin cho một công ty thiết kế. Công ty em hay phải in màu các thiết kế. Sếp em đang bảo em đi mua 1 chiếc máy in phun của HP, nhưng em ko biết nên mua loại nào vừa tốt lại vừa tiết kiệm. Bác nào biết chỉ cho em với.

Like
    0
    in phun thì xài Epson có hệ thống mực in phun liên tục đi bạn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi dang hien View Post
    Em đang làm cho admin cho một công ty thiết kế. Công ty em hay phải in màu các thiết kế. Sếp em đang bảo em đi mua 1 chiếc máy in phun của HP, nhưng em ko biết nên mua loại nào vừa tốt lại vừa tiết kiệm. Bác nào biết chỉ cho em với.
    Síp là fan của HP àh? Thế síp cho bao nhiu xiền để đi mua máy in? Nếu cho ít hơn 150$ thì mua con K5300 í, cũng ukie. Còn síp hào phóng thì chơi lun Pro 8000 hay 8600. Hình như đang có khuyến mãi cho máy in HP thì phải, tặng bác cái link tham khảo nhé!

http://www.vtc.vn/kinhdoanh/mua-may-...5348/index.htm

Like
    0
    Cảm ơn bác Nana nha. Nghe lời bác và một số người bạn, em đã quyết định mua cho công ty em con máy HP Officejet Pro K5300. Thấy tốc độ nhanh và chất lượng in thì sắc nét. Mà em nghe lời bác mua đúng đợt này lại được khuyến mại thêm cái thẻ mua hàng ở Citimart, tạo điều kiện cho em thêm cơ hội shopping...hehe...

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết