Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Máy tớ bị dính con này hay lắm, cứu

Mình không biết nó tên gì vì đã dùng phần mềm quét virus mà không ăn thua (ko thèm chơi BKAV). Triệu chứng thế này nó làm cho phần mềm MS word không thể gõ chữ bình thường được, mở một văn bản trắng lên là nó tự động chèn thêm các ký tự lạ vào trang, mở một văn bản mới thì các khoàng trắng giữa các từ bị chèn dấu * và các ký tự mã máy khác, nói chung là rất khó đọc, các file văn bản thực sự không bị ảnh hưởng gì cả. Đã gỡ MS office ra cài lại nhưng không ăn thua, ai biết cách xử lý giùm với.
    Quote Quote

Like
    0
    bác cài lại win đi, triệu chứng như vậy cũng có thể chưa pải là do virut hoan toàn pác thử xem lại front đã đủ hay chưa? có j xung đột với word hay không?...

Like
    0
    Quả này em đảm bảo virus 100%, chắc phải fix lại win quá, may mà các file văn bản không sao cop qua máy khác đọc vẫn tốt

Like
    1
    Quote Được gửi bởi tanky View Post
    Quả này em đảm bảo virus 100%, chắc phải fix lại win quá, may mà các file văn bản không sao cop qua máy khác đọc vẫn tốt
    Keke, theo em nghĩ không phải do virus đâu. Trước em cũng bị tình trạng như thế này.
    TH1:Lỗi phông chữ
    TH2:Vào word chọn tools/option/view rồi chọn lọc trong danh sách những gì cần và không cần

Like
    0
    Đúng đó!chắc là do font chữ oài.Bác cài tất cả các font chữ của việt nam lại đi.Biết đâu lại được hay sao

Like
    0
    bạn download chương trình CMC xuống rồi gủi mãu virut về trung tâm CMC

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết