Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    3

Tình trạng folder trong USB bị biến thành Application?

USB của em không hiểu sao mà các folder ẩn hết, thay vào đó là các file Application, click vào file đó thì nó hiện 1 cửa sổ mới dẫn tới thư mục đó => điều đó khiến em không thể xóa hoặc đổi tên cái thư mục gốc trong USB được kể cả mấy cái file Application nữa vì xóa rồi cắm lại thì nó vẫn hiện ra. Đã quét virut, format lại với chỉnh hiện file ẩn trong mục Folder option trong menu Tools rồi mà chẳng ăn thua gì
    Em nghĩ chắc là do em set cái gì đó cho cái USB nên bị vậy, các bác nào biết chỉ em khôi phục lại với, thanks nhiều!
    hình chụp màn hình nè
    http://www.mediafire.com/?i7w8gkkuv71fi7y
    Quote Quote

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bigbangn91 View Post
    USB của em không hiểu sao mà các folder ẩn hết, thay vào đó là các file Application, click vào file đó thì nó hiện 1 cửa sổ mới dẫn tới thư mục đó => điều đó khiến em không thể xóa hoặc đổi tên cái thư mục gốc trong USB được kể cả mấy cái file Application nữa vì xóa rồi cắm lại thì nó vẫn hiện ra. Đã quét virut, format lại với chỉnh hiện file ẩn trong mục Folder option trong menu Tools rồi mà chẳng ăn thua gì
    Em nghĩ chắc là do em set cái gì đó cho cái USB nên bị vậy, các bác nào biết chỉ em khôi phục lại với, thanks nhiều!
    hình chụp màn hình nè
    http://www.mediafire.com/?i7w8gkkuv71fi7y
    Đã quét Virus, format lại USB nhưng trên máy tính vẫn còn Virus thì cắm vào nó lại bị lây nhiễm. Diệt cỏ phải diệt tận gốc.

Like
    5
    diệt virut là hết. nếu dữ liệu trong USB không quan trọng thì format cho sạch tuy nhiên đừng quá lạm dụng nó, chúc bạn thành công

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết