Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    1

Cả nhà cho mình hỏi lỗi gì đây

Mình không hiểu sao dạo này máy hay hiện lên thông báo lỗi như thế này. nó bị gì vậy và cách khắc phục như thế nào

Quote Quote

Like
    0

Virus

Thông báo với bạn rằng máy bạn đã bị virus xâm nhập-->muốn tận gốc giải quyết nên cài lại.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi tuankinhte38 View Post
    Thông báo với bạn rằng máy bạn đã bị virus xâm nhập-->muốn tận gốc giải quyết nên cài lại.
    hic hic, có đúng không vậy ta. nói như thế thì nói làm gì, mà mình chẳng thấy nó nhắc đến virut vi trùng gì ở đây cả. và mình cũng xin thông báo với bạn là mình đang dùng KIS 2009 nên có lẽ vấn đề virut khó xảy đến với máy tính của mình. Không có ai biết sao, giải quyết vấn đề này hộ mình với

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

không có ai trả lời được mình à
    chán quá
    Được sửa bởi bucom2486 lúc 00:17 ngày 13-05-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Virus rồi bạn ơi.............

Like
    0
    e hok bị lỗi trên nhưng cho e hỏi ngoài lề chút, e dùng KIS 2k9 thì có an toàn tuyệt đối hok, nếu hok thì có thể tin tưởng bao nhiêu %. chẳng là số e đen bị hack mất cái mail trong đó nhiều thông tin quan trọng, đã đổi pass sau khi diệt hết virus rồi mà vẫn bị mất lần nữa, mà pass thì có share cho ai đâu, dùng 1 pass riêng cho mail đó luôn

Like
    168
    >> cho e hỏi ngoài lề chút, e dùng KIS 2k9 thì có an toàn tuyệt đối hok,
    Không có anti-virus nào an toàn tuyệt đối, còn bao nhiêu % thì chịu, tùy theo mùa.

Like
    2
    cái con vius tin học nó cũng giống như con vius sinh học vậy, bao giờ nó cũng có trước rồi sau đó mới co thuốc đặc trị, nói thế bạn có hiểu ý tôi không? những phần mềm quét vius bao giờ cũng có sau khi chủng loại vius đó ra đời, nên không có phấm mềm nào trị toàn bộ các chủng loại vius cả, nhưng không sao, bạn cài lại hệ điều hành là ổn mà, mà lâu vài ba tháng mình cũng nên cài lại cho máy chạy ngon như mới, má cái gí mới vẫn hay hơn.

Like
    0
    Chẳng có phần mềm nào đảm bảo được là bạn an toàn tuyệt đối cả.Tuy nhiên Kav hoặc Kis có độ tin cậy khá cao. Nếu bạn chịu mua bản quyền thì nên mua BKAV pro có dịch vụ chăm sóc khách hàng rất tốt, vì thế có tính tin cậy rất cao..Còn trường hợp của bạn bucom2486 có thể là do máy bạn bị nhiễm virus ăn vào file hệ thống nhưng khi diệt KIS đã xóa file đó nên bị báo lỗi.GIải pháp cài mới lại Win hoặc Repair Windows là OK..

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết