Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

xin tư vấn về địa chỉ này !

Hôm bữa em có xin làm admin ở oột diễn đàn . Anh admin ở diễn đàn đó và em cũng chỉ quen nhau qua 1 forum khác . Hôm đó em có nói rằng " em tính tìm thuê một cái hosting rẻ rẻ thôi và domain anh tạo database giúp em nha " ... qua hôm sau có một bà chị nhảy vào Chat với em có tự xưng là bạn của anh đó và đề nghị được giúp đỡ em về cái khoản hosting + domain .

Về thông tin chi tiết chất lượng thì em chưa rõ . người đó có đưa cho em một bảng thống kê hosting từ đắt đến rẻ và dung lượng khác nhau .

thông tin của ngừoi đó là :

- tên : Nguyễn Thị Thùy Trang ( sinh viên năm thứ 4 )
    - nick Y/M : thuy_trang8609
    - địa chỉ : 36/70/9 đường D2 ,P 25, Q bình thạnh , TP HCM.
    - mã số tài khoản của giám đốc : 033.1.00.3662923

đó là thông tin người đó cho em . qua trao đổi và trò chuyện . người đó đưa cho em hẳn một mẫu đơn và nhiệt tình hướng dẫn cho em từ A -> Z .

sau một hồi em có đồng ý mua 1 Domain rẻ nhất + 1 hosting hỗ trợ PHP , mysql cũng rẻ nhất / hình thức là thuê 1 năm.

về khoản domain người đó nói tên miền .Net = 171.000 VND ( nó ghi giá USD em nhờ qui ra tiền việt thì ra cái giá đó )

về khoản hosting thì em trọn gói Value = 417.000 VND/năm ( cũng ghi bằng USD và em nhờ qui ra tiền việt )

Tổng cộng tất cả là 578.000 giá tiết kiệm nhất ( theo người đó nói ) .

đây là trang chủ : http://matviet.net

thông tin trụ sở : hoaivietIDI ( em ko nhớ rõ )

nói thật là cái hãng này em chưa nghe bao giờ nên ko biết uy tín thế nào.mới đầu em nghĩ là chi nhánh của matbao.net nhưng không phải.

mọi người xem qua rồi check thử rồi cho em ý kiến nhà ( người đó hối em gửi tiền dữ wá mà em đang do dự )
    Quote Quote

Like
    0
    Nhìn bọn này có vẻ có vấn đề gì đó rùi mà ko có gì thì chất lượng dịch vụ cũng sẽ có vấn đề thôi lên tìm những nơi Uy tín !

Like
    0
    em xem cái biểu đồ giá cả các loại khác vẫn có thấy nó ghi vài cái khoản phí phụ. mà chả hiểu gì cả. tóm lại là cái giá của 2 món trên đó có vừa không nhỉ? rẻ quá hay đắt quá ? hay là vừa vừa trung trung rồi ?

Like
    0
    Mình nghĩ chắc không có vấn đề gì đâu vì giá khá cao

Like
    0
    sao mình xem trong website thì thấy giá nó ở trên trời ấy

Like
    0
    như vậy là được rồi phải ko ạ ? còn chỗ nào chất lựong mà giá rẻ hơn ko ?

Like
    0
    Host us unlimited 200k/1 year. Đảm bảo uy tín nè bạn. Mình ở lâu ở diễn đàn này rồi, lừa đảo được bạn vài trăm nghìn mà mất uy tín thì coi như hết làm ăn luôn. Nói vậy để bạn khỏi lo . Có j pm mình nhé

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết