Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 27
    Like
    0

Trò leech rapid của FPT

Mega1280 mở dịch vụ leech file từ Rapidshare, Megaupload và Mediafire

Service download 1280 còn có một tên gọi khác là leecher1280

Service download 1280 (hay leecher1280) có thể hiểu đơn giản là một dịch vụ hỗ trợ download file từ các website lưu trữ trực tuyến khác như megaupload.com, mediafire.com, rapidshare.com ...

Sử dụng dịch vụ của leecher1280 bạn không phải mất thời gian ngồi chờ download từ các server nước ngoài, bị giới hạn về dung lượng download, giới hạn về địa chỉ IP hay tốc độ download chậm... cùng nhiều rắc rối phát sinh khác.

Nghĩa là, với một link download từ các website megaupload, mediafire hoặc rapidshare, thay vì bạn vào trực tiếp website chính, mất nhiều thời gian ngồi chờ download về máy bạn với tốc độ chậm - khi không có tài khoản trả phí từ các website đó, bây giờ bạn có thể gán link đó vào cho leecher1280, nhấn Xác nhận, rồi… tắt máy. Khi đó, hệ thống của chúng tôi sẽ download file bạn chọn vào server của chúng tôi, việc chuyển file từ các website trên về hệ thống chúng tôi rất nhanh, dễ dàng và hiệu quả, không tốn lưu lượng đường truyền từ bạn, bạn có thể rời máy và quay lại khi chúng tôi chuyển dữ liệu về server của chúng tôi xong, leecher1280 sau đó sẽ gửi cho bạn link trực tiếp từ chính server của chúng tôi. Với link này bạn có thể yên tâm download về với tốc độ cao, chia sẻ với bạn bè các file dung lượng lớn, phim ảnh mà không phải lo lắng về khả năng kết nối cũng như IP bị chặn…

Tóm lại, đến với leecher1280 bạn có thể:

- Yêu cầu chúng tôi download file từ các dịch vụ lưu trữ khác (như megaupload, mediafire hoặc rapidshare…) .
    - Bạn đỡ tốn được rất nhiều chi phí về tiền internet và tiền điện, vì leecher1280 hoạt động liên tục và sẽ chịu mọi chi phí đó.
    - Download file với băng thông leecher1280 không giới hạn. Tốc độ download file khi đó sẽ đạt tối đa vì file được lưu trữ tại Việt Nam với hệ thống server mạnh mẽ.
    - Bạn có thể lưu trữ lại file và chia sẻ link với bạn bè người thân mà không sợ gây khó khăn cho người download. Nghĩa là bạn góp phần lớn giúp những người cùng tham gia download vì họ luôn đạt tốc độ cao về đường truyền mỗi khi bạn tham gia leech file tại leecher1280.
    - Bạn không phải lo lắng sẽ bỏ phí mất những gì hay nhất được mọi người chia sẻ vì việc cần làm của bạn chỉ là chọn linkfile mà bạn muốn có mà không mất thời gian chờ đợi, việc download và lưu trữ đã có chúng tôi lo.
    - Leecher1280 sẽ bắt đầu ở giai đoạn beta, ra đời với mục đích hỗ trợ người dùng thuận lợi trong việc Upload, Download, lưu trữ file tại Việt Nam dễ dàng nhất. Leecher1280 sẽ cố gắng hết mình giúp các bạn có được cách tốt nhất để download và lưu trữ dữ liệu thật sự hiệu quả.
    Mong rằng được sự quan tâm đón nhận và ủng hộ của các bạn để chúng tôi phục vụ được tốt hơn.

Bạn có thể tham khảo từ trang chủ của leecher1280

Đểu thật, nó giới hạn tốc độ để làm trò này đây tốc độ download hiện tại đã chậm , làm trò này chắc hết băng thông cho người dùng luôn quá , mà quên nữa không biết có được phép leech công khai vậy không bà con ?
    Quote Quote

Like
    22
    - Để sử dụng được leecher.1280.com trước hết bạn phải là thành viên tích cực của mega.1280.com và được tạo tài khoản tại leecher.1280.com.
    Trò này câu user được đó. Mai mốt muốn đăng ký thành viên or down 1 file nhắn tin tới tổng đài để được điểm down ^^.
    Nhưng sao trên trang đấy không thấy nhắc đến rapidshare chỉ có mediafire và megaupload thôi
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    3
    1280 em tưởng của bên VDC chứ nhỉ? Còn cái iTV thì 60.000d/tháng, em đang dùng nhưng nội dung quá nghèo nàn, từ tháng tới nghỉ luôn.
    Mua bán ô tô xe máy, xe hơi - http://choxe.net

Like
    0
    account bên mega ko vào được bên leech nhỉ?

Like
    2
    Quote Được gửi bởi Flashman View Post
    Đểu thật, nó giới hạn tốc độ để làm trò này đây tốc độ download hiện tại đã chậm , làm trò này chắc hết băng thông cho người dùng luôn quá , mà quên nữa không biết có được phép leech công khai vậy không bà con ?
    Vụ này là bạn ko hiểu rùi, khi leech bên đó mình chả mất gì đâu, hình như đó là do server của Leecher bắt của Rapid, mediafire...
    Nói chung là chẳng dính gì tới băng thông của mình cả, đơn giản là nó lấy file bên sever khác thẩy qua Mega cho mình download trong quá trình leech, mình chưa download xuống thì vẫn chưa mất gì. Nói oan cho ngta thì hổng hay. Bạn để ý lại xem há

Like
    0
    Quote Được gửi bởi anhminhlth View Post
    Vụ này là bạn ko hiểu rùi, khi leech bên đó mình chả mất gì đâu, hình như đó là do server của Leecher bắt của Rapid, mediafire...
    Nói chung là chẳng dính gì tới băng thông của mình cả, đơn giản là nó lấy file bên sever khác thẩy qua Mega cho mình download trong quá trình leech, mình chưa download xuống thì vẫn chưa mất gì. Nói oan cho ngta thì hổng hay. Bạn để ý lại xem há
    Làm sao làm được tô đậm ở trên? Rồi đọc đoạn ở dưới

bây giờ bạn có thể gán link đó vào cho leecher1280, nhấn Xác nhận, rồi… tắt máy. Khi đó, hệ thống của chúng tôi sẽ download file bạn chọn vào server của chúng tôi, việc chuyển file từ các website trên về hệ thống chúng tôi rất nhanh, dễ dàng và hiệu quả, không tốn lưu lượng đường truyền từ bạn, bạn có thể rời máy và quay lại khi chúng tôi chuyển dữ liệu về server của chúng tôi xong, leecher1280 sau đó sẽ gửi cho bạn link trực tiếp từ chính server của chúng tôi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi kuangnd View Post
    1280 em tưởng của bên VDC chứ nhỉ? Còn cái iTV thì 60.000d/tháng, em đang dùng nhưng nội dung quá nghèo nàn, từ tháng tới nghỉ luôn.
    1280 của Viettel mà ...

Like
    0
    Quote Được gửi bởi anhminhlth View Post
    nếu không dùng băng thông FPT thì lấy quái gì mà leech về server ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hatvip View Post
    1280 của Viettel mà ...
    ÉcÉcÉcÉcÉcÉcÉcÉcÉcÉcÉcÉcÉcÉcÉcÉcÉ cÉcÉcÉcÉcÉcÉcÉcÉc

Like
    0
    Làm gì hông làm làm cái leech này làm gì ta?

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết