Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 39
    Like
    0
    [B]
    Quote Được gửi bởi qingsong View Post
    Chúc mừng thành công và cám ơn chia sẻ nè.
    P/S: mới ngó mấy bài hình như copy mà chưa ghi nguồn, nên nhắc nhở mem+thành viên nòng cốt điều này.
    thanks pác đã góp ý ....

Like
    0
    cái ông chém gió này trao đổi text link 1 loạt rồi giờ gỡ đi hết rồi à, phải thông báo cho đối tác biết chứ. Site đã trao đổi là www.vietsailtravel.com

Like
    0
    Có nhiều cái đáng để học hỏi

Nhưng mừ site em là site tĩnh 99% nên khó áp dụng

Like
    0
    Quote Được gửi bởi quangcaoso View Post
    cái ông chém gió này trao đổi text link 1 loạt rồi giờ gỡ đi hết rồi à, phải thông báo cho đối tác biết chứ. Site đã trao đổi là www.vietsailtravel.com
    pác cứ đùa , nói thế mất uy tín của em , em đã liên kết textlink thì trừ khi đối tác gỡ trước chứ mọi textlink em đều giữ kĩ...
    Http://chemgio.vn/lienket <~ liên kết textlink hồi mới dựng site ..
    Http://chemgio.vn/forum <~ KÉo xuống dưới cùng , footer .... textlink liên kết mới
    pác nghĩ sao mà bảo em gỡ textlink ko báo ?
    <a href="http://www.vietsailtravel.com" target="_new" title="Vietnam travel, vietnam travel infomation">Cong ty du lich Canh Buom Viet</a>
    Cái này có phải textlink của pác ko ? Thậm chí em còn nhớ link liên kết của pác nữa kìa => http://www.vietsailtravel.com/lienket.asp

Like
    0
    uh có thể trong lúc vào tôi tìm ko ra, xin lỗi cậu nhé -_-
    Còn trang bên mình để menu ngay trên banner nên dễ nhìn.

Like
    0
    theo google analytics traffic site bác là 52% đến từ seo rồi còn gì, như thế cũng có thể là 1 cách seo site tự nhiên.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi wmmarioblogs View Post
    theo google analytics traffic site bác là 52% đến từ seo rồi còn gì, như thế cũng có thể là 1 cách seo site tự nhiên.
    , Vậy ạ , thế thì em phải coi lại định nghĩa SEO thôi -.-!
    Trước giờ khái niệm SEO của em là đưa 1 từ khoá nhất định nào đó lên top 10 , trang 1 của google cơ ....
    Chứ còn cái 52% traffic đến từ google này , theo cách hiểu của em thì nó chỉ là traffic đến từ các link mà google đã index lên , có thể nằm ở trang thứ xx cũng nên

Like
    19
    nói cho các cậu buồn, traffic tạp thì không có giá trị mấy, dù là cao vật như họ nhà mốc hay teen, convert 2000 to 2000 giám đốc vào mới gọi là đáng seo

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hostindexvn.com View Post
    nói cho các cậu buồn, traffic tạp thì không có giá trị mấy, dù là cao vật như họ nhà mốc hay teen, convert 2000 to 2000 giám đốc vào mới gọi là đáng seo
    Vâng , thành công của con gà như em đối với "Top 1 từ khoá host trên google" như pác đáng gì ạ
    Pác có thể chia sẽ kinh nghiệm cùng mọi người ko ? Các pro ko chia sẽ , để gà như em post bài làm loạn thế này chả bao lâu box ClbWebmaster biến thành bãi rác mất nhỉ .... . Chia sẽ chút đi pro

Sorry mọi người , em vừa ăn bún mắm xong nên nói năng hơi "ấy ấy"
    Được sửa bởi đóivl lúc 12:21 ngày 30-04-2009

Like
    0
    Quote Được gửi bởi đóivl View Post

Vâng , thành công của con gà như em đối với "Top 1 từ khoá host trên google" như pác đáng gì ạ
    Pác có thể chia sẽ kinh nghiệm cùng mọi người ko ? Các pro ko chia sẽ , để gà như em post bài làm loạn thế này chả bao lâu box ClbWebmaster biến thành bãi rác mất nhỉ .... . Chia sẽ chút đi pro

Sorry mọi người , em vừa ăn bún mắm xong nên nói năng hơi "ấy ấy"
    Bài chia sẻ của bạn và cách nói chuyện của bạn rất chân thành và khiêm tốn . Mình cũng đang học được 1 vài điều từ bạn .

Dựa vào traffic hỗn tạp và chủ yếu dành cho Teen hiện nay theo cách bạn nói thì site cậu Chung - Klacks áp dụng đã rất thành công ( cả 2 site của cậu ấy Alexa đều dưới 60k ) .

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết