Trang 5 / 11 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 107
    Like
    0
    Làm nhóm nhưng chấm điểm cá nhân bạn ơi! Có thể cả nhóm , 1-2 người trong nhóm, hoặc rớt hết. Chủ yếu test phản xạ, thái độ trả lời ( không được giận dữ, cáu gắt,...) và điều quan trọng phải giữ được sự bình tĩnh để trả lời những ý kiến phản bác khác, mục đích là xây dựng cho mục tiêu chung không phải chỉ trích nhau. Điều quan trọng trong làm việc nhóm.

Like
    0
    Hix, không biết là nghe có hiểu không chứ lấy gì mà giận dữ, cáu gắt,... Bạn có biết là thi về chủ đề gì không? Chuyên ngành hay các topic đủ loại ? Và mức độ khó của nó cỡ nào?
    Nếu quá khó như một bài báo hay một đoạn văn phức tạp thì làm sao mà nghe hiểu nhanh được...Mình test qua vòng viết rùi. Họ hẹn mấy hôm sau test tiếp. Giờ đang ôn lại cho cứng hơn...
    Được sửa bởi truong_cong_duc lúc 22:39 ngày 27-07-2009

Like
    0
    Chủ đề tổng hợp, còn mức độ khó theo mình đánh giá thì ở mức bình thường, phải "biét lắng nghe" chứ không chỉ "biết nói".

Like
    0
    Thanks...Thanks....Đang lo lắng gặp được người tốt giúp đỡ. Chủ đề tổng hợp thì có nhiều cơ hội rùi. Cuộc đời tươi đẹp. Bạn bè mếm thương. hehehehe

Like
    0
    thế cậu apply bên hardware à?

Like
    0
    Yes, hardware... À phải rùi, topic là cho mỗi cái tựa đề hay cho luôn bài luận ở dưới? Vậy mình chỉ cần đọc đoạn dưới rồi trình bày hay là tự nghĩ ra idea để nói?
    Hỏi thêm cho chắc ^^.

Like
    0
    cái topic có mấy câu à, k có bài luận gì đâu! Idea tự bào chế thôi. Chúc may mắn

Like
    0
    topic hồi mình thi là "divantages and advantages of blog".Mình là dân lập trình phần mềm cũng đã thực tập 1 time dài ở fsoft rùi nhưng chán quá nên thử sức RVC.Gud luck.

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi crazy_hippi_titi View Post
    Pass vòng 2 vô vòng 3 thì gặp 2 người, 1 ông nhật hỏi toàn chuyên môn ... rùi gặp chị Hà thì nói chuyện và đàm phán lương thui.Mún pass vòng 3 thì chủ yếu là vượt qua đc mấy a,chị bên nhân sự thui chứ gặp ô Nhật hỏi chuyên môn thì ... hên xui lém(mình cũng hem trả lời đc nhìu)
    Bạn cho mình hỏi, ông nhật hỏi chuyên môn gồm những gì vậy bạn? Có phải hỏi về những từ viết tắt hay cho coi đoạn film tư liệu gì gì đó không?
    Vì mình thấy mọi người nói tét chuyên môn vòng 3 ghê lắm.
    Thanks bạn.

Like
    0

Thông tin

Quote Được gửi bởi caldelta View Post
    Có ai đang làm cho công ty RENESAS VIỆT NAM này không, nó chuyên viết chương trình cho các hệ thống nhúng (máy giặt, tủ lạnh, truyền hình, máy lạnh,v.v...) kkhông phải dùng PLC(drag and drop đâu nhé). Ai làm rồi cho mình thông tin 1 tí, mình sắp ra trường mà đợt này 22-05 nó sẽ xuống tuyển SV sắp tốt nghiệp. Thx các bạn
    Chào bạn!
    RVC thường thiết kế phần mềm và phần cứng cho Mobile phones, CSI, ... Không dùng PLC đâu. Không biết bạn học trường DHCT phải không? Có nhiều bạn ở DHCT làm ở đó lám. Bạn nên chuẩn bị tốt tiếng Anh là quan trọng nhất.
    Chúc bạn thành công!!
    Được sửa bởi eddyhuynh lúc 21:54 ngày 02-03-2010

Trang 5 / 11 FirstFirst ... 234567810 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết