Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    eku037 Guest

Thông tin Quản lí bán hàng làm bằng VB

đây là 1 bàn về quản lí bán hàng đơn giản mình muốn đưa lên cho các bạn tham khảo và cho ý kiến
    http://rapidshare.com/files/223261673/QLBanHang.rar
    các bạn coppy thẳng vào ổ D trong máy để không phải sửa đường dẫn trong chương trinh
    Được sửa bởi eku037 lúc 11:29 ngày 20-04-2009
    Quote Quote

Like
    0
    Chả có bài quản lý nào tính bằng KB cả. Toàn là MB mà trong khi ông này up cho cái QLBanHang chưa đến 1MB ( chính xác 795KB). Chắc trong đó có gì khủng lắm. Ko dám down.

eku037 Guest
    thì tôi nói là bải đơn giản mà, chỉ những người mới học xem thôi, chắc ông pro rồi thì chắc cũng trả cần xem làm gì, tôi chỉ đưa lên cho người nào cần thâm khảo thôi

Like
    0
    Đã có xem qua. Trong đó có rất nhiều file *.tmp. Chắc chưa xử lí đóng kết nối CSDL khi sử dụng xong. Và CSDL cũng chưa thực sự là chuẩn hóa. Vẫn còn tồn tại field Thành Tiền.

Like
    0
    "kylobytes
    Registered User

Chả có bài quản lý nào tính bằng KB cả. Toàn là MB mà trong khi ông này up cho cái QLBanHang chưa đến 1MB ( chính xác 795KB). Chắc trong đó có gì khủng lắm. Ko dám down.""
    chan

Like
    0
    anh ơi cho em hỏi anh dùng font gì mà em dowload về bị lỗi nhiều quá anh à...hướng dẫn cho em sửa lỗi font và đường dẫn chạy đi anh

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết