Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 21
    Like
    6

GHOST XP SP3 Tự Động Nhận Driver

Đây là bản GHOST Windown XP SP3 ổn nhất được làm theo công nghệ YLMF, tự động nhận phần cứng hầu hết các dòng máy tính của bạn một cách thông minh và chính xác nhất. Với công nghệ này sau khi GHOST, máy tính sẽ tự động cài đặt Driver lên máy cho bạn, do đó bạn sẽ không phải mất công sức và thời gian suy nghĩ đến việc tìm Driver ở đâu và cài đặt nó như thế nào. Bản này đã Fix lỗi Active của Windown nên bạn không phải lo nghĩ gì việc đòi bản quyền nữa.

Mặt khác đây hoàn toàn là một bản Win sạch mình download từ trang chủ của Microsofts về cài đặt, trong bộ này chưa hề có một chương trình nào khác (Vì để giảm dung lượng file GHOST), khi cài đặt xong bạn tự cài đặt ứng dụng tùy theo nhu cầu của từng cá nhân. Bộ cài được tích hợp sẵn: Unikey, WMP11, IE6, Skin Media Center. Đây là bộ Ghost rất phù hợp cho các Ký thuật viên máy tính hay những bạn thường xuyên phải đi sửa máy tính.

Tự động nhận hầu hết Driver máy tính:

Hướng dẫn: Sau khi download về, giải nén copy file XPSP3.GHO vào ổ cứng khác ổ C:\, dùng đĩa Boot để Ghost. Đọc file Huongdan.txt.

Download Here:
    D-Link:
    http://hostviet.biz/?S5yWi

Xem hướng dẫn sử dụng đĩa Boot để GHOST Tại Đây <-- Click Here
    Được sửa bởi anhthang84 lúc 11:45 ngày 23-04-2009
    Quote Quote

Like
    0
    Mình là kỹ thuật viên máy tính ở Nam Định, đã thử down bản này về và cài đặt cho rất nhiều khách hàng và rút ra một nhận xét là tất cả các máy mình cài đều nhận hết Drive và chạy rất ổn. Cảm ơn bác thật nhiều....

Like
    0
    Hay quá bạn ơi.CHo mình hỏi bản ghost này có chạy trên laptop không nhỉ.Nếu không chạy được thì phải cài thêm gì không?

Like
    6
    Quote Được gửi bởi nowandforever303 View Post
    Hay quá bạn ơi.CHo mình hỏi bản ghost này có chạy trên laptop không nhỉ.Nếu không chạy được thì phải cài thêm gì không?
    Bản này mình đã cài trên nhiều máy tính,tất cả đều chạy ổn cả. Đây là bản GHOST chỉ có hệ điều hành sạch thôi chưa cài bất kỳ ứng dụng nào cả, nếu cần cài gì thì sẽ tự cài theo sở thích và nhu cầu của bản thân...

Like
    0

Có đúng vậy không đấy.........

Tôi chưa dùng SP3 nhưng nghe nói thế này thì cũng hay đấy nhỉ.............
    Phỉa thử sem nó thế nào...........
    Và cũng thanks bác trước nha
    .....................THANKS.......................

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Sao em không giải nén được ............
    giải nén nó báo lỗi bấm OK thì không đựoc mà cancel thì mất hết luôn........
    Anh cho link die rồi.hixhix.
    Up lại link đi bác
    Được sửa bởi tungvt2323 lúc 09:13 ngày 23-04-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    6
    Có thể là file bạn download về bị lỗi, nếu báo lỗi ở file nào thì bạn download lại file đó về giải nén là oke thôi. Chúc bạn may mắn...

Like
    0

Không biết cái này dùng định dang Fat32 hay NTFS đấy nhỉ?

Quote Được gửi bởi anhthang84 View Post

Đây là bản GHOST Windown XP SP3 ổn nhất được làm theo công nghệ YLMF, tự động nhận phần cứng hầu hết các dòng máy tính của bạn một cách thông minh và chính xác nhất. Với công nghệ này sau khi GHOST, máy tính sẽ tự động cài đặt Driver lên máy cho bạn, do đó bạn sẽ không phải mất công sức và thời gian suy nghĩ đến việc tìm Driver ở đâu và cài đặt nó như thế nào. Bản này đã Fix lỗi Active của Windown nên bạn không phải lo nghĩ gì việc đòi bản quyền nữa.

Mặt khác đây hoàn toàn là một bản Win sạch mình download từ trang chủ của Microsofts về cài đặt, trong bộ này chưa hề có một chương trình nào khác (Vì để giảm dung lượng file GHOST), khi cài đặt xong bạn tự cài đặt ứng dụng tùy theo nhu cầu của từng cá nhân. Bộ cài được tích hợp sẵn: Unikey, WMP11, IE6, Skin Media Center. Đây là bộ Ghost rất phù hợp cho các Ký thuật viên máy tính hay những bạn thường xuyên phải đi sửa máy tính.

Tự động nhận hầu hết Driver máy tính:

Hướng dẫn: Sau khi download về, giải nén copy file XPSP3.GHO vào ổ cứng khác ổ C:\, dùng đĩa Boot để Ghost. Đọc file Huongdan.txt.

Download Here:

D-Link:
    http://hostviet.biz/?S5yWi

Xem hướng dẫn sử dụng đĩa Boot để GHOST Tại Đây <-- Click Here
    Bác ới cho hỏi bản Ghost của bác chạy trên định dạng FAT32 hay NTFS đấy?
    Em rất dị ứng với NTFS nhưng hiện nay mọi người đều thích dùng định dạng này. Thế mới dở hơi chứ!

Like
    0
    Tôi ghét nhất mấy cái tự nhận driver, cài máy đc máy không, có máy cài xong lỗi màn hình xanh luôn. Giờ driver down cũng dễ, tích hợp làm gì cho phiền phức ra

Like
    0
    Thử xem sao
    ---------------------------

Like
    1
    Quote Được gửi bởi ngvanminh_bn View Post
    co thiet khong do
    hay la lai lua anh em vay?
    ng ta lừa bạn làm gì vây :S

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks