Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 50
    Like
    0
    gửi bác A E : cám ơn bác đã trả lời, tôi tính mua Dreambox đấy dưng mà bác trong Nam tôi ngoài Bắc làm seo mà mang đến chỗ bác để nạp thuê bao được ? May ra chỉ mang đến đại ca HongIC thui (Hà Nội) phải không bác ? Sao không thấy bác IC này lên tiếng ở trang này. Tui thấy bên chuyên hàng nhái ra đầu Dream dm800hd dvb-S2 rùi em nó đây :http://www.made-in-china.com/showroo...-DM800HD-.html
    Mời các bác tham khảo nếu có điều kiện em cũng xài nó
    Cám ơn bác

Like
    0
    Con dreambox 800hd này hay lắm nó có thể lưu lại chương trình vào đĩa cứng, mình rất thích con này khi nào có bác nhớ báo cho mình.

Like
    0
    Bác VINASAT cho hỏi: chỗ bác chảo Ku, LNB Ku, bộ trộn và bộ chia tín hiệu, ... giá bao nhiêu vậy bác?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi batantruongiang View Post
    Bác VINASAT cho hỏi: chỗ bác chảo Ku, LNB Ku, bộ trộn và bộ chia tín hiệu, ... giá bao nhiêu vậy bác?
    mời bạn gọi về công ty chúng tôi. sẻ co báo giá cho bạn
    thanks!

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi nangiai View Post
    gửi bác A E : cám ơn bác đã trả lời, tôi tính mua Dreambox đấy dưng mà bác trong Nam tôi ngoài Bắc làm seo mà mang đến chỗ bác để nạp thuê bao được ? May ra chỉ mang đến đại ca HongIC thui (Hà Nội) phải không bác ? Sao không thấy bác IC này lên tiếng ở trang này. Tui thấy bên chuyên hàng nhái ra đầu Dream dm800hd dvb-S2 rùi em nó đây :http://www.made-in-china.com/showroo...-DM800HD-.html
    Mời các bác tham khảo nếu có điều kiện em cũng xài nó
    Cám ơn bác
    nạp thuê bao cho tại mọi vị trí trên toàn cầu
    nên bạn yên tâm
    với một máy tính kết nối mạng
    thanks!
    Được sửa bởi vinasat lúc 17:12 ngày 09-05-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    ANH& E cho hỏi mua DM500S chỉ sài 1` nohm1 thuê bao ,VD như TRuevion Thái thôi thì giá thuê bao bao nhiêu 1 năm?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi parpol View Post
    ANH& E cho hỏi mua DM500S chỉ sài 1` nohm1 thuê bao ,VD như TRuevion Thái thôi thì giá thuê bao bao nhiêu 1 năm?
    khi mở KEY thì chúng tôi đả mỏa FULL hầu hết các gói.Nên mua 1 gói củng vậy
    giá 1700k như chúng tôi đả thông báo với giá sỷ
    giá lẻ là 1800
    nếu anh em trên diển đàn mua thì để giá là 1700k
    đả bao gồm thuê bao 1 năm
    nếu mua 2 cái trở lên sẻ khuyến mãi 1 disq4 giá 60k
    thanks!

Quote Được gửi bởi vinasat View Post
    giá lẻ là 1800
    thanks!
    hiện tại công ty chúng tôi đả hoàn thành xong server tại việt nam và qoản lý trực tiếp từng khách hàng. nên mọi sự cố về phần mềm và KEY mà khách hàng gặp phải chỉ cần thông báo cho chúng tôi biết . Chúng tôi sẻ khắc phục lổi này tại máy của bạn mà không cần đưa máy tới công ty chúng tôi chuyên bán DM500s loại có thêm cổng COMPORTNEN dành cho LCD mà các DM500S của CHINA hiện có trên thị trường không có cổng này
    chân thành cảm ơn
    Được sửa bởi vinasat lúc 17:04 ngày 10-05-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    giá lẻ là 1800
    thanks!

hiện tại công ty chúng tôi đả hoàn thành xong server tại việt nam và qoản lý trực tiếp từng khách hàng. nên mọi sự cố về phần mềm và KEY mà khách hàng gặp phải chỉ cần thông báo cho chúng tôi biết . Chúng tôi sẻ khắc phục lổi này tại máy của bạn mà không cần đưa máy tới công ty chúng tôi chuyên bán DM500s loại có thêm cổng COMPORTNEN dành cho LCD mà các DM500S của CHINA hiện có trên thị trường không có cổng này
    chân thành cảm ơn
    Bác cho hỏi server của công ty bác có hỗ trợ để xem các kênh mã của DTH và vtc trên đầu dream box không ? Nếu muốn xem được trên server của công ty bác thì phải làm thế nào hay cứ lấy đầu d500s chỗ bác là về xem được ngay
    xin cảm ơn !

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ngochahd View Post
    Bác cho hỏi server của công ty bác có hỗ trợ để xem các kênh mã của DTH và vtc trên đầu dream box không ? Nếu muốn xem được trên server của công ty bác thì phải làm thế nào hay cứ lấy đầu d500s chỗ bác là về xem được ngay
    xin cảm ơn !
    hiện tại chúng tôi đang trêinr khai nhúng gói kênh DTH vào dm500S và cho hết tháng 6/09 DTH ổn định gói kênh trên vinasat1 thì các bạn chỉ cần dò đài vào sẻ xem được gói FULL của DTH
    còn VTC thì chưa vì DM500S không hổ trợ DVB_S2 mà lúc đó chúng tôi sẻ bán DM800s cùng với bộ KIT để chuyển DM500S xem được VTC(chưa bít thời gian nào hoàn thành)
    tất cả các DM500S các bạn đả mua của cty ANH EM hoặc mua ở ngoài đều dùng được với server của công ty ANH EM
    phí thuê bao ngày càng giảm khi số lượng kh ngày càng tăng
    thanks!

Like
    0
    Vinasat ơi! hôm qua em nghịch để xóa bớt nhóm kênh đi mà ko đc, nên em nhấn vào Factory Reset----->mất hết sạch phần mềm update Ccam luôn, nói chung là ko còn gì hết. Help me!
    Tối hôm qua tính gọi điện cho bác mà muộn rồi nên ko gọi nữa, bác rảnh tay giúp em nhé! THAnX

Like
    0
    còn VTC thì chưa vì DM500S không hổ trợ DVB_S2 mà lúc đó chúng tôi sẻ bán DM800s cùng với bộ KIT để chuyển DM500S xem được VTC(chưa bít thời gian nào hoàn thành)
    tất cả các DM500S các bạn đả mua của cty ANH EM hoặc mua ở ngoài đều dùng được với server của công ty ANH EM
    phí thuê bao ngày càng giảm khi số lượng kh ngày càng tăng
    thanks!
    Thank A E nha. Tôi đang quan tâm loại tất cả trong 1 này, Khi nào có hàng dvb-S2 bác báo giùm nha ( giá cả nữa) thank

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết