Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 33
    Like
    0

Tệ thật ! MegaVnn, sợ đến hãi hùng

Vừa chuyển sang cước trọn gói, tưởng đâu tha hồ dl, vậy mà...
    Ngày trước em dùng Viettel, h đổi chỗ trọ, ko mượn được cái CMNd với cái hộ khẩu chủ nhà, đành dùng tạm cái megavnn của nhà cô bạn bên cạnh, hai đứa dùng, nên thôi, trọn gói cho nó thoải mái. Ấy vậy mà, cái nỗi đau khổ của em nó tột đỉnh,ko sao tả xiết, vào mạng lúc thì vào được, lúc thì không,lướt web còn chán chứ đừng nói là dl.
    Mà nói là lướt web cho nó oai, chứ vẻn vẹn chỉ được mấy trang vietnam nhà mình, còn mấy trang nước ngoài (em học toàn tiếng anh, tài liệu chỉ có thể ra khỏi Vn mới nhận được), đơn giản nhất, cnn ư, bbc ư hay cả wikimedia E ư, thích thì ta cho vào, ko thì mướt. Bực ko đâu tả xiết.
    đến xem online trên youtube mà nó cũng ko thèm cho load về.
    Nhớ đến ngày xưa, làm chủ sở hữu cái mạng viettel, cho đến gần chục ngừoi dùng mà vẫn dl ầm ầm, lướt web cứ gọi là ào ào, nhẹ như gió, còn bây h em sống trong tình trạng "trông trời, trông đất , trông mây, trong mưa trông nắng, trông ngày trông đêm, trông cho lướt web êm đèm, download nhẹ thễnh là hên cả ngày". Thôi thì ko cần dl j nhiều, 10 hay 20mb, mấy quyển sách của em, hay thậm chí là lướt web êm đềm thôi cũng là nỗi ao ước.
    Mấy bộ phim oscar, em chả cần nữa, mấy HQ mv em cũng ko cần nữa, em chỉ cần mấy quyển sách sao mà nó cũng vất vả quá.
    Online là niềm sống, học hành ko net thì làm sao với những thứ sách vở ko có. Có bác nào bị như em ko, em cảm giác em bị hắn limited, như đi vào ngõ cụt ko lối ra.
    Quote Quote

Like
    2
    Uh, thông cảm mấy cái trang web ko load được của bác, mình cũng bị như vậy.

Like
    2
    2 bác ở đâu vậy?
    Tùy khu vực thôi. FPT, Viettel cũng thế cả, tùy khu vực mà bị thế thôi.

Like
    0
    Các trang ban nói tôi vô vẩn bình thường mà, còn về tốc độ của MegaVnn nói chung thì tôi hài lòng về nó sau hơn 5 năm sử dụng.

Like
    0
    nói chung MegaVNN là thằng ngon nhất rồi, nếu VNN mà còn kêu lởm thì chả có thằng nào tốt hơn nữa , gói Easy nè , download toàn ~ 200KBps

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hotdog113 View Post
    Vừa chuyển sang cước trọn gói, tưởng đâu tha hồ dl, vậy mà...
    Ngày trước em dùng Viettel, h đổi chỗ trọ, ko mượn được cái CMNd với cái hộ khẩu chủ nhà, đành dùng tạm cái megavnn của nhà cô bạn bên cạnh...

Viettel đăng ký cần có cái CMND thôi mà !!!

su30mk Guest
    Tôi dùng MegaVNN, nói chung là tạm ổn. Tốc độ cũng được, mấy trang mà bạn nói tôi vẫn vào ầm ầm. Có điều cay nhất là cái khoản support của nó (http://ddth.com/showthread.php?t=259175), mỗi lần rớt mạng là gọi khản cả cổ mới có thằng đến support.

Like
    0
    Chuyển qua FPT đi ban, mình dùng 4 năm rồi, ít khi rớt mạng lắm

Like
    0
    đã 3 năm này xài MegaVNN đúng là support thì hơi bị chuối nhưng về chất lượng thì vẫn là hàng đầu hiện nay.

Like
    0
    Quăng bom thôi mà. Reg một cái nick mới rồi vô quăng bom. Mục đích thì mọi người đoán là ra thôi.

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết