Trang 1 / 5 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 47
    Like
    3

Tệ thật ! VIETTEL tính cước ăn gian, bằng chứng chính xác 100%

kaka... số là mình dùng ADSL theo lưu lượng và để ý kỹ thì tháng nào giấy thu tiền cũng thể hiện mình sử Dụng ADSL 365 ngày ko thiếu ngày nào, nhưng mà lười quá không quan tâm lắm đến chuyện này. Trong khi mình đi làm và đi học đến khuya mới về có mở máy liên tục thế đâu.

Mình có thói quen là lười đóng tiền nên thường bị ngắt mạng 2 -3 ngày sau mới chịu đi đóng nhưng mà để ý thì giấy báo vẫn đủ 30 ngày.

Tháng tết Mùng 5 Viettel mới cắt ADSL qua mùng 8 mới đi đóng tiền, thế mà thể hiện cước vẫn đủ ngày 5-6-7-8 . Chịu thua pác viettel luôn, thật ra nó chẳng là bao nhiêu tiền nhưng viết lên đây để VIETTEL xem lại chứ làm thế thì mất uy tín quá đi.

P/S:
    • Bác nào cần giấy tờ chứng minh thì thứ 2 em chụp hình rùi post lên cho xem chơi ( gồm 1 giấy đóng tiền vào mùng 8/2 - Giấy báo cước tháng 2 đủ 28 ngày).
    • Mấy bác nào thường đóng tiền trể và dùng theo lưu lượng về check lại hóa đơn giúp em thử xem đúng ko hén
    Quote Quote

Like
    5
    bác vào cái topic hỗ trợ kĩ thuật mạng Viettel thông báo đi .

Like
    0
    Giở chuyển qua dùng vnn cho rẻ(330 - 275 = 55k)

Like
    0
    Mình cũng xài tính theo dung lượng đây bạn ơi.
    Hóa đơn tính chính xác tới 90% (sai số 10% tạm chấp nhận, vì mình hông theo dõi kỹ đến vậy).
    Hồi mới lắp cáp có mấy bác cũng kêu là viettel tính ăn gian làm mình lo nơm nớp. Giờ yên tâm hơn rồi. Mai mốt nó lại tính đểu thì ăn cám.
    Cái này là do mỗi đứa tính một kiểu hay sao ko biết.
    Bạn chụp hình luôn cho anh em chiêm ngưỡng (viettel khỏi chối).

Like
    0
    Vụ này có thiệt không? thằng Viettel lớn vậy không lẻ làm như thế

Like
    0
    Nếu đúng như bạn nói thì có lẽ chỉ là vô tình thôi (lỗi kỹ thuật), ISP lớn như viettel không lẽ lại chơi trò ấy.

Like
    3
    Vô tình gì bác ơi,có thể hệ thống tính tiền nó bị điên nhưng như thế thì không công bằng, phải xem lại cho khách hàng chứ.

Ít bác quan tâm quá nên em lười chụp hình, em đâu có đo dung lượg đâu mà quan tâm quá làm ji, chỉ là ngày mình ko sử dụng mà cũng tính tiền đó là điều khó có thể chấp nhận dc.

bác xài theo dung lượng thì xem cái BILL mà xem, tháng nào em đóng tiền trễ, cũng bị cắt 2-3 ngày mà cuối tháng BILL ko thiếu ngày nào.

Like
    2
    Bác nói đúng. Em tết quê, nhà đóng cửa từ 26/1 (nghỉ tết) tới 4/2 vào vẫn thấy có download,upload. Tiền mà bác vịt teo tính lên hơn 400k
    chan quá khỏi dóng cắt mạng

Like
    34
    Em thì chẳng bị làm sao, trước giờ dùng Viettel thấy vẫn good mà!
    Webtretho - Cộng Đồng Phụ Nữ Lớn Nhất Việt Nam

Like
    3
    Quote Được gửi bởi noactive View Post
    Bác nói đúng. Em tết quê, nhà đóng cửa từ 26/1 (nghỉ tết) tới 4/2 vào vẫn thấy có download,upload. Tiền mà bác vịt teo tính lên hơn 400k
    chan quá khỏi dóng cắt mạng
    Anh em nào có bằng chứng giống như em thì post lên cho mọi người thấy, có bằng chứng sẽ tốt hơn. Nhất là anh em nào hay đóng tiền trễ lấy BILL ra xem kỹ xem đúng ko nhé !

Trang 1 / 5 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết