Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Xin hỏi về các chương trình làm fim?

Chào tất cả mọi người.
    Mình xin hỏi về chương trình làm phim xíu. Mính thấy nhiều người làm phim từ ProShow Gold mình xem có nhiều hiệu ứng hình ảnh và đẹp quá. Mình vào ProShow Gold làm mà chẳng thấy hiệu ứng đó ở chỗ nào nữa.
    Bạn nào bít chỉ giúp với.
    Cám ơn trước nhé!
    Quote Quote

Like
    0
    Ko biết bro muốn hỏi gì? Tiêu đề 1 nẻo - câu hỏi 1 nẻo.
    Trả lời cho tiêu đề nè : ''ProShow Gold mình xem có nhiều hiệu ứng hình ảnh và đẹp quá.' Ngay như bro nói nó dùng cho ảnh. vậy thì ko phải CT dùng để làm film rùi.

Trả lời câu hỏi trong bài nè. Search cái bài hướng dẫn proshow Gold ra mà coi. Cái CT dễ như vậy mà tìm ko ra.Thế thì đừng mơ tới dùng nổi CT làm film.

Like
    0
    Pác minhducgamer sao nóng tính zậy,chưa jì làm nhụt chí anh hùng rồi,chắc do sơ suất kỹ thuật nên hỏi hơi bị lọng cọng đó mà.

Like
    0
    Chương trình làm phim thì nhiều, phổ thông cũng có, cao cấp cũng có, nói chung là để sử dụng phần mềm dựng phim và làm phim thì rất là cực kì dễ ẹt.

Làm hay mới khó!

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954

Like
    0
    các bácc nói vậy tội nghiệp cho phungmac, bác ấy không biết nên mới hỏi chúng ta. vậy là người một nhà tại sao không chỉ cho rõ ràng, mình thấy phần movie maker có sẵn trong win xài cũng êm lắm không kém các phần làm phim chuyên nghiệp đâu. bác phungmac thử tìm hiểu xem, nếu có gì thắc mắc mail cho mình trongquan_nguyen2000@yahoo.com

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết