Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Driver HP CQ40 108TU...............

Em có con HP CQ40 108TU. Sau 1 thời gian tìm tòi, e cài đc Win XP2 cho nó rùi, đến luợt cài Driver thì toàn bị lỗi. E đã down đầy đủ về rùi, tìm hiểu mới biết là Bios của nó là F12,(phải F11 thì cài mới ko lỗi). E cập nhật Bios, làm theo huớng dẫn, nhưng ko thành công thế là die con main, hihihi. jờ bảo hành rùi nhưng mà ko biết cài driver ntn cho xong? Các bác giúp e cụ thể một tí đc ko? thank kiu các pác truớc...........
    Quote Quote

Like
    0
    Toàn bộ driver cho Windows XP của họ CQ40 ở đây nè bạn http://support.fhp.fdc.com.vn/Drivers/Notebook/CQ40-XP/

Like
    0
    Thank Pro !! em tìm mãi

Like
    0
    bạn phải hỏi cụ thể là lỗi gì chứ.bạn không cài được sound hay cái gì? thì tôi mới trả lời được chứ.bạn có thể liên lạc với tôi qua 0985522350 lúc nào cũng OK.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

bạn phải hỏi cụ thể là bạn không cài được sound hay cái gì thì tôi mới trả lời bạn được chứ.nếu bạn vẫn không cài được thì gọi cho tôi lúc nào cũng ok.0985522350
    Được sửa bởi diepthaibinh lúc 15:42 ngày 26-03-2009 Reason: Bổ sung bài viết

rootvn.net Guest
    Quote Được gửi bởi ha_camlong View Post
    Em có con HP CQ40 108TU. Sau 1 thời gian tìm tòi, e cài đc Win XP2 cho nó rùi, đến luợt cài Driver thì toàn bị lỗi. E đã down đầy đủ về rùi, tìm hiểu mới biết là Bios của nó là F12,(phải F11 thì cài mới ko lỗi). E cập nhật Bios, làm theo huớng dẫn, nhưng ko thành công thế là die con main, hihihi. jờ bảo hành rùi nhưng mà ko biết cài driver ntn cho xong? Các bác giúp e cụ thể một tí đc ko? thank kiu các pác truớc...........
    http://rootvn.net/showthread.php?p=173990 Driver for HP CQ40 108 TU win XP

Like
    0
    để mình hướng dẫn bạn cách fix bios của nó về verson F11,trước hết bạn phải để thư mục Fixbios ban dow về ở phân vùng Fat32,sau đo bạn vào dos bằng đĩa boot hiren's 9.9, khi vào Dos rồi thì bạn dung các lệnh trong dos để đến được file flash.bat trong thu mục Fixbios ma ban đã dow về: tôi lấy ví dụ bạn để Fixbios ở ổ D định dạng Fat32 bạn gõ D:enter để vào ổ D, tiếp theo bạn gõ lệnh cd(dấu cách)Fixbios rồi ấn enter(trong đó FixBios là thư mục chứa file flasf.bat.Tiếp theo bạn chỉ cần gõ flash.bat và enter rồi đợi chương trinh fix là ok.Lưu ý bạn phai căm nguồn điện khi fix chứ ko dùng pin nha.Bạn ngồi đợi cho đến khi máy tự restart lại là bạn fix thành công nếu không bạn thử làm lại từng bước một thật chính xác coi nha.Chúc bạn thành công.Lệnh cd(cách )tên thư mục để bạn vào được thư mục chứa file flash.bat cần chạy.

Like
    0
    Ê, spam số điện thoại hoài thế,
    Ta chúa ghét mấy vụ này, chỉ ko thì chỉ. lại đi spam...

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết