Trang 6 / 62 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 620
    Like
    2
    Mấy cha ... quả không hổ danh .. dân trong L M

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi Long_Phung View Post
    Mấy cha ... quả không hổ danh .. dân trong L M
    Hiểu chết liền á

Like
    828
    Quote Được gửi bởi dly View Post
    ( Đưa nào nói trước làm cha)

Anh có nói @chérie rất là dễ thương từ mấy bài viết trước rồi mà. Có điều... có điều hổng dám ... thôi.
    Có cái gì cha nội này hổng dám nói. Tui chết liền cho coi !!!
    www.xdata.vn

Dịch Vụ Lưu Trữ Máy Chủ Tốt Nhất Tôi Đã Chọn

Like
    529
    Một người khách lạ, đọc thông tin và đã gửi tặng Tinhocxanh 1 bộ máy tính với đầy đủ thiết bị monitor, mouse, keyboard và loa.

Xin cảm ơn anh rất nhiều.

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi opa_sunrise View Post
    à anh kiệt ! hôm bữa do chưa lấy cái psu gửi nhà chị về nên ko đưa cho anh được ! xl anh nhiều
    hiện em có 1 psu máy p3 , 20 pin , nâng cấp tháo ra cất đến giờ và 2 cái ổ đĩa mềm ( ko biết cái này anh có cần ko )
    nếu thấy ok thì đến địa chỉ hôm kia nghen
    Tối hôm qua đã nhận thêm từ Opa_sunrise 1 PSU ATX, 2 x 1.44MB FDD và mấy sợi cable. Cám ơn bạn nhiều, cái PSU còn chạy tốt.

Hồi chiều nhận được tin một bạn đang công tác tại trường Cán bộ quản lý giáo dục có nhã ý tặng một ít tài liệu về chương trình tin học A và B, đến tối thì hay thêm tin vợ bạn ấy vừa sanh em bé nên ngại ghé. Để vài hôm nữa vậy.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi dly View Post
    Một người khách lạ, đọc thông tin và đã gửi tặng Tinhocxanh 1 bộ máy tính với đầy đủ thiết bị monitor, mouse, keyboard và loa.

Xin cảm ơn anh rất nhiều.
    Chào anh Đắc Lý, thật ra em đã đăng ký nick trên diễn đàn này cũng không lâu, phần vì tham gia khá nhiều diễn đàn nên không nhớ hết được mình đã đăng ký hay chưa . Em hy vọng sau khi anh test hết cho em biết máy chạy có tốt không để em vui tí nhé, em còn 1 monitor cũ đã hết bảo hành(Hihi) không dùng đến, chắc nay mai rỗi em gửi tiếp sang bên chỗ anh nữa!! Sẵn anh xem giúp em con CPU lẻ đó còn chạy không nhé, nó từ bộ máy em mua cách đây hơn 5 năm rồi!!!Đồ cổ mà, chỉ sợ nó không chạy thì phí, lúc trước giữ lại làm kỉ niệm
    sau thì thấy mình cũg không còn dùng nữa nên quyết định tặng luôn.

À, xin đính chính là bộ máy đó do em xin được từ gia đình một người bạn khi em qua sửa chửa máy tính cho nhà đó. KHÔNG PHẢI CỦA EM!! :d

Hy vọng là Tin học Xanh càng có nhiều máy hơn nữa nhé!!

P/S: nhìn "anh" Đắc Lý kêu "anh" cũng hơi ngại miệng tí.Hihi.Em có vài dòng tâm sự thế thôi!!

Like
    529
    Máy chạy tốt em. anh mới install xong windows và setup xong driver cho nó, chắc sáng mai mới cài thêm các ứng dụng. Chiếc máy đó được liệt vào hàng những chiếc máy tính mạnh mà Tin Học Xanh nhận được

Like
    0
    Ôi vậy là mừng rồi!! Cảm ơn anh nhiều. À! Mình có phát giáo trình cho những chỗ đặt máy không anh? Em có vài cuốn sách sử dụng máy căn bản, để chật tủ rồi, mà bán ve chai cân ký uổng quá!! Được thì em mang cái monitor nhà em với cả vài cuốn sách cũ qua luôn!!

Like
    529
    Anh vẫn quyên tất cả các sách báo về tin học, Echip, làm bạn máy tính..vv.. và mỗi chuyến đi vẫn mang theo gửi kèm cho các em có tải liệu đó chứ. Thậm chí cả những người đứng lớp tại nơi chúng ta đến cũng thèm đọc kia

Like
    0
    Oh! Vậy quá tốt, echip em có từ số đầu tiên đến năm 2006, vì sau này ko hay nên không đọc, làm bạn cũng quá nhiều luôn, rồi!! Em sẽ thu xếp mang qua, mà thấy chỗ anh hơi nhỏ nhỉ, nhiều quá có khi nào quá tải không anh, Hihi! à nếu thi thoảng có địa chỉ quyên góp mà không trực tiếp chuyển đến và chưa có ai nhận em nhận giúp được không nhỉ? Phụ 1 tay chuyển đến nhà anh luôn, nếu có hỗ trợ cài đặt gì em cũng sẽ tham gia, anh chỉ cần gửi lên diễn đàn em sẽ hỗ trợ!!

Trang 6 / 62 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết