Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 49
    Like
    0
    htv và htvc trên vinasat hoàn toàn khác nhau về cả đầu thu và thẻ cạc.htv phát tần số 11o88 cò htvc phát 11127.htv không thu phí thuê bao còn htvc đang thu phí 420 ngàn 1 năm.các bạn muốn xem gì thì mua đúng loại đầu và thẻ cạc của hãng đó.nếu muốn xem 8 kênh htvc thì các bạn có thể mua đầu xsat 510 giá 500 ngàn và thẻ cạc chính hãng giá 1tr đã bao gồm phí thuê bao 1năm.còn bạn nào muốn xem tạm thời thì liên lạc với mình để mua đầu giá ưu đãi 200 ngàn.còn các bạn nào muốn xem htv miễn phí thì chỉ có đầu htv coship n6750s giá khoảng 2tr3 trọn bộ là chắc ăn nhất,còn không bạn phải mua bộ vtc hd giá 4tr3 hoặc đầu hd tung quốc giá 1tr3.

Like
    0
    hoàn toàn không có chuyện HTV và HTVC khác nhau đâu bà con, và HTV chưa hề ra một đầu thu nào cả, tất cả các đầu thu mà các chú em bán đầu thu cho rằng của HTVC hay HTV đều là lừa đảo hết.

HTVC thật ra không có giấy phép phát trên vệ tinh, nên họ phải lấy pháp danh là HTV để phát thử nghiệm trên Vinasat1, họ đang xin phép phát các kênh nước ngoài, mà HTV thì là đài địa phương thì làm sao phát kênh nước ngoài được?
    hiện tại họ đang lấn cấn giữa một đường xin phép cho HTVC phát vệ tinh, một mặt xin phép phát các kênh nước ngoài, bởi vậy HTV sẽ còn phát thử nghiệm lâu dài.

Like
    0
    bi ai lớn nhất của đời người là sự nghen tị.bác thầnđiêu nói mình lừa đảo thì cho mình xin tên và địa chỉ nge để mình chuộc lỗi với bác vì mình o biết bác là ai và bị lừa đảo vụ gì.còn mình tên tuấn đt 0903939220 đc 147 tân khai p4 q11 tphcm.nếu bác mua đầu htv coship n6750s của mình mà cho là bị lừa đảo thì mình sẽ cùng với bác lên công an phường nhờ mấy chú công an lấy lại quyền lợi cho bác.chứ bác o nên lợi dụng diễn đàn dấu mặt có lời lẽ xúc phạm người khác như vậy.

Like
    0
    sao mà ptt bức xúc dzữ dậy, mà thandieu cung ky,dùng 2 từ đó là xúc phạm cty ng ta lắm áh nha

Like
    0
    riêng toi không biết ai đúng ai sai như có một điều thực tế là. tôi đang sử dụng đầu coship N6750S thì xem free được Htv1,2,3,4,7,9. có thẻ thì xem được thêm, BTV, THBP1, THĐT,BÌNH DƯƠNG, ĐỒNG NAI.... (HÌNH NHƯ 15 KENH). còn nhóm kênh HTVC (ts :11130- 28120)thì bó bó tay, có thẻ cũng không xem được. không biết htv và htvc phát trên vinasat kiểu gì nữa, chạy theo cũng đức hoi luôn !!! ( mình có cả 2 loại thẻ của coship luôn

Like
    0

HTV và DTH

Tôi rất quan tâm về các đài truyền hình, tôi nhận thấy truyền hình VN rất kém,các bạn tranh cải nhau về vấn đề nầy nhiều quá,nhà đài cho coi gì thì mình coi đó chứ bàn tính làm cái gì,nào là HTV,HCTV,DTH,Truyền hình CÁP,HD lộn xộn quá,tội vạ gì mà phải bỏ tiền ra coi ba cái phim Hàn quốc...làm cho giới trẻ VN bây giờ tóc cũng xanh đỏ tím vàng...Ca Nhạc thì ba thằng Ca sỹ, Nhạc sỹ hát tầm bậy tầm bạ không ra thể thống gì..Chán cho Văn Hóa VN

Like
    0
    Quote Được gửi bởi CMQHTS View Post
    Tôi rất quan tâm về các đài truyền hình, tôi nhận thấy truyền hình VN rất kém,các bạn tranh cải nhau về vấn đề nầy nhiều quá,nhà đài cho coi gì thì mình coi đó chứ bàn tính làm cái gì,nào là HTV,HCTV,DTH,Truyền hình CÁP,HD lộn xộn quá,tội vạ gì mà phải bỏ tiền ra coi ba cái phim Hàn quốc...làm cho giới trẻ VN bây giờ tóc cũng xanh đỏ tím vàng...Ca Nhạc thì ba thằng Ca sỹ, Nhạc sỹ hát tầm bậy tầm bạ không ra thể thống gì..Chán cho Văn Hóa VN
    Úi giời! Bác này tiện ghê, từ chuyện nhà đài xọ sang chuyện giới trẻ..
    Mà bác fát biểu chỉ theo cảm ngĩ cùa riêng bản thân, chuyện tóc tai thì em đồg tìk, còn ca nhạc thì phản đối, giới trẻ có cái hay riêng chứ! Em cũg chả bít nói j nh, nhưg chuyện bác nói về music thì em hơi bức xúc!
    Mà bác h này chắc cũg "4x plus" òi ấy nhỉ? Chứ giới trẻ chắc cũng chẳg mấy ng nói đc vậy!

Like
    0
    đầu thu htv coship n6750s có duy nhất 1 loại thẻ hiện nay giải mã các đài tỉnh như bình dương,đồng nai,long an....trên tần số 11o88.còn htvc có 2 loại thẻ viacess và 1 loại nữa dùng riêng cho đầu thu của thuận thảo.nếu bạn nào có thẻ htvc mã viacess mà vẫn đang còn tiền thì vẫn xem được htvc trên đầu htv coship n6750s.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi ptt 0903939220 View Post
    đầu thu htv coship n6750s có duy nhất 1 loại thẻ hiện nay giải mã các đài tỉnh như bình dương,đồng nai,long an....trên tần số 11o88.còn htvc có 2 loại thẻ viacess và 1 loại nữa dùng riêng cho đầu thu của thuận thảo.nếu bạn nào có thẻ htvc mã viacess mà vẫn đang còn tiền thì vẫn xem được htvc trên đầu htv coship n6750s.
    Oh hay! thế ra nó phức tạp vậy cơ á!!!!!!!!!!!!
    Tui dùng tam Xsat 410 cũng thu mấy kênh xem tạm, khi nào các bác HTV không thả gà nữa thì quay về dùng cáp cho khỏi phải cãi nhau, đỡ mất tiền mua đầu thu (mà nếu mua phải mua mấy cái lận: VTC SD 2,6tr ỏ HD 4,5Tr; HTV 2,3tr; DTH 2tr......trong khi TH cáp mấy có mấy trăm k, xem được 60 kênh/55k tháng, tính ra lợi hơn chơi mấy cái vụ DVB này; hoặc giả mua con D500 cúng được, xem mấy anh Tàu líu lo cũng cong rẻ hơn Vn nhà mình). Tiếc là bây giờ quê tui cable TV chưa tới! ặc ặc!

Like
    0
    tui có card viaccess không biết của ai, nó mầu xanh mặt trên có logo htv và có dòng chữ "truyền hình trả tiền trước " và mặt dưới có logo HTVC. bỏ vào đầu coship thì xem duọc HTVC trong vòng 2 giây thì tối thui.

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết