Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

PC tools Spyware Doctor & Uniblue Registry Booter 2011

Chào các bạn, hẳn các bạn ai cũng muốn chiếc pc, lap top của mình luôn sạch sẽ và mạnh mẽ, hôm nay mình xin giới thiệu với các bạn hai công cụ mạnh mẽ mà mình mới khám phá ra, cũng nói trước luôn là trước đây mình dùng một sản phẩm antivirut khác, nhưng sau đó máy mình bị dính spyware, và sp antivỉut mình đang dùng không thể nào xử lý được, mình đã tìm tòi và phát hiện ra hai công cụ khá là hữu dụng và mạnh mẽ

1. PC Tools Spyware Doctor:

công cụ này khá là mạnh mẽ trong việc phát hiện và diệt các loại spy ware, đồng thời sau khi diệt còn fix luôn các lỗi hệ thống do các loại malware, spy ware gây ra

2. Uniblue Registry Booter:

máy tính của bạn chạy chậm chạp và tốn cpu? khởi động lâu? nếu vậy thì đây chính là công cụ mà bạn nên có trong máy tính của mình, Uniblue Registry Booter sẽ scan và fix các lỗi hệ thống, giúp cho máy tính của bạn chạy mượt mà hơn, khởi động nhanh hơn, công cụ này thuộc và laoị chăm sóc PC Health....

download theo link bên dưới, Click vào link tương ứng, đợi khoảng 10 giây rồi click vào dòng chữ "skip ads" sẽ đưa bạn tới trang download

PC Tools Spyware Doctor:
    Download Product
    Download Key

Uniblue Registry Booter:
    Download Product
    Download Hướng dẫn
    Quote Quote

Like
    0
    phần mềm này có phải trả phí ko bác,mà 2 cái thì cái nào tốt hơn ?

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết