Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 19 / 19
    Like
    0
    Treo đầu dê, bán thịt chó rồi!

Hình như VNPT khuyến mại thì không phải nộp tiền trước đâu?

Like
    0
    Nếu có một sự lựa chọn ADSL thì tôi sẽ không bao giờ chọn Viettel, tôi dùng gói cước 330.000/tháng với dung lượng 1,5Mb mà download chậm hơn VNPT đến 1,5 lần, lúc nào cũng thế. Chất lượng phục vụ của Viettel sẽ còn nhiều điều đáng nói.

Like
    0
    chính xác, thăng vịt teo này chậm lắm ...

Like
    5
    Em cũng bức xúc lắm các bác ah. E thì mới tập tành xài Net được 2 tháng rồi.
    Thì cũng khuyến mãi nên bắc thôi. Tháng đầu xài 70k. Thế nên không có dấu hiệu gì phàn nàn. Sang tháng thứ 2 ra đại lý đóng tiền mà hoảng....200k (.
    Em nói thật là nhà e ngèo nên e nào jam xài hoang. E ko nghe nhạc, xem film online, e tắt luôn update window. Cả ngày đi làm, chỉ có tối về lên mấy trang tin tức đọc, hay vào 4rum đọc. Thế mà cũng 200k, gấp 3 tháng đầu.
    Em cú lắm, nhưng có làm j được chúng nó đâu. Tháng này e cài DU Meter để theo dõi thử xem sao. 200k nữa chắc khóc tiếng máng (
    Code html/css for food - blog{.}daubu{.}com

Like
    0
    bạn ơi nhà nghèo mà xài win bản quyền.

Like
    0
    Thằng vịt teo này mình không bao giờ dùng ADSL của nó và mạng nữa.Mình đang tính chuyển sang dùng mạng mobi đây chứ ông vịt teo dạo này tệ quá nhất là về tính cước đấy.Mình dùng thuê bao di động trả sau mình tắt sim 6 ngày để theo dõi nhưng khi nhận thông báo cước thì những ngày đấy vẫn có phát sinh tin nhắn và gọi=38k.Mình có phản ảnh đến vịt teo nhưng chẳng giải quyết được gì mà lại tốn phí gọi 200đ/phút.Tóm lại vịt teo ngày nay khác vịt teo ngày xưa rùi.

Like
    0

^o^ VNPT is the best

chỉ có VNPT là ổn định nhất thôi các bác ah?
    tôi dùng chơi game và online cả ngày mà mỗi tháng chỉ có hết hơn 150k.ui rẻ ghe mà ổn định nữa chứ.bác nào có nhu cầu lắp VNPT thì gọi theo số này người ta sẽ qua lắp cho.043 9050065 .

Like
    3
    TUi dám khẳng định chắc chắn 100% là viettel an gian cước tính theo dung lượng. Bảo đảm những ngày ko sử dụng vẫn báo cước upload , download bao la keke.... kể lả những tháng chưa đóng tiền bị ngắt mạng mà vẫn tính cước ầm ầm.

Like
    0
    Thằng bạn tui nó đi du lịch nước ngoài gần 1 tháng mới về. Nhà chỉ có mình nó là biết dùng máy tính vậy là cước vẫn tính đều đều từ mùng 1 đến 31. Nó đưa tui xem cái list down-up hẵn hòi. Mà vụ này có rất nhiều người phản ánh rồi nhưng vẫn chưa chuyển biến gì. Pó chân. Viettel đúng là xúp pe.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết