Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 71
    Like
    0
    tôi đã làm được ban ghost do nhưng không thể ghi ra đia được ai dúp tôi được không ?đĩa ghost nhưng có chức năng boot luôn

Like
    0
    Pác BacquanHt muốn boot từ USB thì phải dùng phần mềm grub4dos tạo cho nó MBR sau đó cop toàn bộ đĩa HR-Boot vào USB là ok bạn ạ, còn cách khác nữa nếu bạn cần liên lạc với mình qua mail mình gửi Tool và hướng dẫn cho nhé, bạn 000Thang000 à bạn muốn chèn vào dĩa boot hả nếu vậy bạn cài Uiso9_pe ra sau đó bạn cop đĩa boot vào HDD mở nó ra với uiso9_pe chèn file ghost vào thôi thế là OK
    mình mới tìm ra mấy công cụ tạo ghost đa cấu hình bằng tiếng anh chưa có thời gian up lên các bạn cần thì qua mail nhé:
    giaiphaptamnhin@gmail.com
    giaiphap_tamnhin@yahoo.com
    ----Công nghệ là chia sẽ----

Like
    0
    Cái này cung hay do,nhưng theo tôi đã làm thử thì nhắc thêm bà con là trong quá trình cài win và cài các phần mềm úng dụng thì không nên cài diệt virus vì như thế nó sẽ nhận nhầm 1 số file la virus. khi đó trong quá trình làm sẽ có 1 số lỗi, mà nếu có thành công thì bản ghost cũng chẳng ra gi !

Like
    0
    Cái đó cũng đúng nhưng không phảo phần mềm diệt vi rút nào cũng vậy bạn ạ nói chung cái gì cũng không thể hoàn hảo được nhưng chúng ta cố gắng chỉ để vui và biết để đó thui chứ tìm tòi làm mãi mới được bộ ghost ngon lành bán chẳng ai mua hihi

Like
    0
    mình đã làm được bản ghost đa cấu hình nhưng không tài nào ghi ra đĩa được các bạn có cách nào không???

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

nick cua minh itphohuyen lien lac voi minh nha
    Được sửa bởi 000thang000 lúc 13:02 ngày 21-02-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    bạn dùng UISO đi bạn ạ dễ lắm

Like
    0
    rất nhiều người đang cần những sản phẩm này mong bạn pos thêm nhưng sản phẩm hay hơn nừa đẻ mọi người chiêm nghiệm.

Like
    0
    ui lam ghost đa cấu hình đi sửa máy cho khách thì tiện thật đáy nhưng khi đấu hai ổ cứng thì lại không được, màn hình cứ báo xanh lè vạy. Bác nào biết cách khắc phục lỗi đó chỉ giúp đi.

Like
    0
    cái này mình cũng đọc rồi, trên trang nào chẳng nhớ nữa. Cái này là sản phẩm của mấy anh tàu mà. Khi trích dẫn bài của người khác yêu cầu nói rõ nguồn gốc nhé.

Like
    0
    Mình cảm thấy cái file ghost đa cấu hình này rất tuyệt, có điều cho mình hỏi tự nhận driver là như thế nào? tai sao khi tạo file ghost lại không cài sẵn driver có phải khi tao ra file ghost này khi ghost ở các máy file này sẽ tự tạo ra những driver đơn giản như card tiếng hay card hình ? Minh chưa dám manh dạn thử vì mình cảm thấy gần như hoàn toàn mình chưa hiểu gì về tin học. Có thật là nó thuận tiện đến như vậy không?

Trang 4 / 8 FirstFirst 1234567 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết