Trang 3 / 8 FirstFirst 123456 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 71
    Like
    0
    cho em hỏi chút, em làm thì đc rùi nhưng ko làm sao cho vừa 1 đĩa CD đc, tạo bản ghost có dung lượng nhỏ nhất theo mấy diễn đàn hướng dẫn rùi nhưng toàn thành 720-770MB thui à, dung lượng ổ C của em trước khi ghost là 1,45GB
    bác nào làm rùi thì cho em bít là dung lượng ổ C trước khi ghost là bao nhiu thì ngon???
    hay là máy của em cấu hình thấp nên tỉ lệ nén ko cao? máy em celeron D 3.0GHz, Ram 512 MB
    thanks trước

Like
    0
    em cung lam roai`! ma sao hok the len card tieng! ke ca cai bánua loi kia ha cac anh?
    CHỉ cho em với!
    em bé dốt tin học

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

dung luong bao nhieu cung duoc! chỉ cần cài đủ các thứ mà mình mún la okie!
    Được sửa bởi phamtinh11 lúc 11:00 ngày 01-12-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0

Chào bạn

Cám ơn bạn đã gửi bài viết này. Mình cũng đã tham khảo nhiều bài viết. Và đã làm ra đĩa. Nhưng mình thấy ko phải lúc nào làm cũng dc. Có khi lại gặp lỗi giữa chừng khi bản ghost chạy. Lỗi như sau: Không tìm thấy file ghost.txt. Nhung có khi thì chạy vẫn ngon lành. Mình đã làm 2 đĩa theo 2 người. Một của Trung Quốc và một của Phương Thảo. Nhưng vẫn hay gặp lỗi này. Bạn giúp mình được không?? Thank trước nghe

Like
    0
    Mình phản đối những ai phản đối việc sao chép những bài viết có ích. Dù với mục đích nào hay không có mục đích nào thì đây cũng là việc làm có ích bởi:
    1. Chẳng có links hữu ích web nào tồn tại mãi mãi, nếu có thì cũng chẳng free mãi mãi
    2. Cho dù 1 link có hữu ích đến mấy thì cũng có vô số người ko biết đến nó mặc dù cần
    3, Tác giả nếu ko vì muốn share thì họ viết lên làm gì.

Like
    0
    Tôi cám ơn ai đã viết bài ghost đa cấu hinh

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

cho em hỏi sao ghost đa cấu hình này không nhân được SOUND ECS 945 GST- M2
    Được sửa bởi KHUONGCOMCOM lúc 08:14 ngày 25-12-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Mà sao co keylog vậy???

Like
    0
    ok mình đồng ý với bạn s.kien. các bạn làm ko dc vì bộ Driver không đủ thôi dùng 7Zip mà thêm vào Driver cho đầy đủ chứ còn bạn Khuongcomcom à bộ Sound trong bộ Driver mà bạn ghost đó không có driver cho con Cmedia rùi ECS 945 tất cả các dòng đều dùng chip Cmedia đó bạn ạ. CÒn anh bạn CU_ba bạn biết lỗi Ghost.txt là gì không bạn bạn nhầm rồi lỗi đó có 3 khả năng xảy ra( Ổ C bị "bét", Đĩa Ghost quá xướt không đọc được, CDRom kém không dọc được) nếu bạn ghi đĩa tốc độ cao thì cũng có thể có lỗi này bạn ạ
    Được gửi bởi tmt_it
    Có cách nào hok dung tool TQ hok ah?
    Với lại cái này khi ghots xong có Folder Backup trong ồ D.
    Cái này đơn giản thôi bạn bấm phải chuột vào My Documents trên Desktop cho Properties bạn thay vào bằng đường dẫn ở lab Target là :d:\My Documents nhé thế là ok, chú ý cần phải tắt chế độ System restore đi nhé không là không được đâu bạn ạ
    Chúc các bạn thành công!!!
    mail: giaiphap_tamnhin@yahoo.com
    giaiphaptamnhin@gmail.com
    0902.205.894
    Lê Thanh Quý

Like
    0
    thank!bac nhieu nhe bai viet rat hay that bo cong nghien cuu

Like
    0
    Lâu nay không có bác nào có mục hot nào anh em bàn luận nhỉ, anh em IT ai muốn trao đổi bàn luận xin mail: giaiphaptamnhin@gmail.com hoặc giaiphap_tamnhin@yahoo.com nhé anh em trao đổi

Like
    0
    ban oi cho hoi ghost bang usb như thế nao vây

Trang 3 / 8 FirstFirst 123456 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết