Trang 8 / 8 FirstFirst ... 35678
Hiển thị kết quả từ 71 đến 74 / 74
    Like
    0
    K49 không thu được các kênh của HTV, rẻ nhất là VTC HD S18 giá 1,1 tr , mắc hơn là conship N6750 S = 2 trệu thu các đài HTV và các tỉnh miền nam . K49 lâu lâu coi các đài mở khóa cũng được , mà mua cho cụ xem thì K49 vừa rẻ vừa dễ dùng ( 6 kênh VTV , và 6 kênh HTVC ).

Like
    0
    Quote Được gửi bởi loitranchinh View Post
    K49 không thu được các kênh của HTV, rẻ nhất là VTC HD S18 giá 1,1 tr , mắc hơn là conship N6750 S = 2 trệu thu các đài HTV và các tỉnh miền nam . K49 lâu lâu coi các đài mở khóa cũng được , mà mua cho cụ xem thì K49 vừa rẻ vừa dễ dùng ( 6 kênh VTV , và 6 kênh HTVC ).
    Bác cho tần số của DTH để xem 6 kênh HTVC. Cảm ơn!

Like
    0
    mấy thằng k49 hay ra phết mấy ông a. lắp lnb ku vào thu dc nhiều kênh miến phi của trung quốc lắm

Like
    0
    Quote Được gửi bởi winersat View Post
    các anh em ơi cho tui hỏi có ai đã dùng đầu k49 thu bang tần c chưa? ai thu dc rui thi chỉ cho minh với.minh thủ mãi ma ko thẻ nào thu dc. mình muon thu mấy kenh miễn phí trên thang vinasats 1 ma khó quá.minh dùng chảo lưới 3m+ với lnb bang C rồi ma loay hoay mãi ko thể nào tum dc may chú. hay tại minh cài tần số chưa đúng với lnb ku thi minh bắt rẽ ợt. lâu lám rồi ko động đến cái LNB băng c len quên hết. nghĩ la LNB chết nhưng ko phải vi mình riset lại đầu rồi quét tụ động thi toàn túm dc thang trung quốc thôi. minh chỉnh lại chảo theo dúng hướng của thằng vinasat1 lắp LNB ku vào thì thu ngon lành cu đưa cái LNB băng c vao thì phảm chất ko thẻ nào nên nổi.tín hiệu vẫn báo mức 80% mất cả buổi chiều say nắng gần chết ma ko sao túm đc. ai biết tần số quét mách jum minh với.minh tên dũng.ai biêt cách thi gủi bài tới mail cho minh nhe. cám ơn tất cả anh em.mail của mình là manhdungevt@gmail.com.
    bác phải cài đặt 1 thông số nào đó của băng c rồi mới chỉnh chảo.khi có sóng rồi bác mới dò tự động được.

Trang 8 / 8 FirstFirst ... 35678

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết