Trang 13 / 14 FirstFirst ... 81011121314 LastLast
Hiển thị kết quả từ 121 đến 130 / 140
    Like
    3

Hạnh phúc

Mình thấy trong thiết kế film in lụa hay thiết kết biển bảng quảng cáo CorelDRAW làm tốt và nhanh đấy chứ còn thiết kế dàn trang catalog hay brochure nói chung in offfset thì mình cũng công nhận Adobe Illustrator trội hơn CorelDRAW về màu sắc và dẽ dàn cũng như tương thích với các phần mềm của Adobe như photoshop chẳng hạn. Do đó mình nghĩ mỗi phần mềm khi đã viết ra và lưu hành rộng trên toàn thế giới nó phải có hữu ích và có những điểm mạnh riêng thì người ta mới đón nhận chứ nói như bạn "Truongkhoa" thì e rằng không thuyết phục

Like
    0

hội thảo corel và photoshop ở thủ đức

Mình nghe nói đầu tháng 10 này bên Ngoại Ngữ Tin Học TOMe có cái hội thảo về đồ hoạ corel và photoshop đó mấy bạn., bên đó tham gia miễn phí mà còn có cơ hội đc nhận học bổng nữa
    nhanh tay đến đăng kí vì số lượng có hạn nhé
    chúc thành công

Like
    0
    Rất tiếc là các nhà in toàn dùng máy cùi. chỉ cài được corel 12 thôi illustrator khởi động chắc mất khoảng 30 phút mới lên

Like
    4

Mình không học nên không sai

Nhưng bạn phát biểu thế này thì Corel phá sản rồi
    Tủ nhựa đa năng giá cạnh tranh tại khogiatot

Like
    0
    Quote Được gửi bởi aikailvn View Post
    Chào bạn vậy bạn đang làm ở công ty nước ngoài hả, vậy bạn làm ở công ty nào vậy, cho mình biết với còn về bạn học corel hay Adobe cũng được quan trọng hay nhất là ý tưởng thiết kế còn phần mềm nào cũng có cái hay của nó, còn về phần tụi nước ngoài thì lại khác rùi, mình là con người việt nam ăn cơm viết - ngủ nước Việt - Vậy ai học gì đều có cái ý của nó sao bạn lại nói học corel là sai lầm - bạn hãy coi lại mình nha nếu chứng tỏ mình là hay thì hãy post bài mẫu cho mọi người triêm ngưỡng xem
    đồng tình với aikai
    Feeling...

Like
    0
    Nếu có điều kiện thì học cả Illustrator và Corel đều ko thừa
    Học đồ họa, lập trình PHP tại 101A Nguyễn Khuyến.

Like
    10
    Em đang muốn học thêm đồ hoạ . cái này có cần sáng tạo không mấy bác ý em như kiểu năng khiếu ấy hay là chỉ cần cù bù thông minh. em thích sáng tạo nhưng những gì em sang tạo mọi người đều không hiểu
    chốt lại em muốn học đồ hoạ bác nào đi làm rồi thi pm em 0987130617 về chi phí và times.
    em thì không thích học ở trung tâm
    thanks!

Like
    0
    Adobe thì chuyên nghiệp nhất trong xử lý ảnh, còn Corel vẫn là đỉnh của thiết kế đồ họa vector

Like
    0
    Mình đang tìm hiểu thông tin để học Corel Draw, thế mà gặp ngay phải bài này. Không biết phải làm sao???
    Future Light Việt Nam cung cấp đèn LED chiếu sáng

Like
    0
    Mất công mua đĩa Corel nhưng dùng CS 6 quen rồi... Nên cuối cùng cũng gỡ ra khỏi máy rồi

Trang 13 / 14 FirstFirst ... 81011121314 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết