Trang 4 / 11 FirstFirst 12345679 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 102
    Like
    0
    Đằng sau là mấy tên bộ đội, ghê nhỉ

Like
    0
    điều lệ khó khăn wá, nhất la với những ng ở xa. Sao lại: muốn chơi ít nhất phải có 2 đội, mỗi đội phải có 7ng --> thua. KO cách nào tìm dc đủ ng chạy từ SG về CT chỉ để bắn cái này cả. Họa may đi chơi xa họp lớp mà đi ngang wa CT, kéo tụi nó zô thử thì còn ok.

Phí chơi như vậy là ok rồi, 40k/ng/giờ, bao gồm cả áo, nón, và súng. Thêm 60k tiền đạn nữa là có 1 bữa đi chơi vui vẻ. Chỉ tiếc cái địa điểm

@tranvu: cho mình hỏi nếu chơi xong mà còn dư đạn thì số đạn đó xử lý thế nào? có được trả lại quy đổi ra tiền ko? nhẩm tính cho đến tàn cuộc ít nhất 1ng cũng phải dư 5 viên, 5vien x 14ng x 950d/vien = gần 70k, cũng dc chầu cafe chứ ít gì.

Like
    2
    Quote Được gửi bởi gimli View Post
    điều lệ khó khăn wá, nhất la với những ng ở xa. Sao lại: muốn chơi ít nhất phải có 2 đội, mỗi đội phải có 7ng --> thua. KO cách nào tìm dc đủ ng chạy từ SG về CT chỉ để bắn cái này cả. Họa may đi chơi xa họp lớp mà đi ngang wa CT, kéo tụi nó zô thử thì còn ok.

Phí chơi như vậy là ok rồi, 40k/ng/giờ, bao gồm cả áo, nón, và súng. Thêm 60k tiền đạn nữa là có 1 bữa đi chơi vui vẻ. Chỉ tiếc cái địa điểm

@tranvu: cho mình hỏi nếu chơi xong mà còn dư đạn thì số đạn đó xử lý thế nào? có được trả lại quy đổi ra tiền ko? nhẩm tính cho đến tàn cuộc ít nhất 1ng cũng phải dư 5 viên, 5vien x 14ng x 950d/vien = gần 70k, cũng dc chầu cafe chứ ít gì.
    nếu dư đạn thì dc trả lại để lấy tiền.^^. vì có trường hợp người mới bít chơi, mua mấy chục viên đạn,nhưng bắn gà quá, vào mấy phút là bị dính đạn nên đành phải ra ngoài ngồi^^

Like
    612
    Chưa kịp bắn hết mà đã bị hạ thì giấu tiệt đạn đi để lần sau chơi tiếp, mang trả lại thì chẳng khác gì khoe cho thiên hạ biết hôm nay mình tham dự với tư cách là...cái bia đạn cho tụi bạn bắn tỉa

gimli: Paintball được tính là một loại tournament có quy củ, nguyên tắc, luật lệ hẳn hoi (thông thường là "Death Match" hoặc "Capture the Flag") nên việc chia đội là chuyện đương nhiên, và số team members thông thường được quyết định dựa trên size của đấu trường. 7v7 là chuyện nhỏ, bên U.S có nhiều đấu trường lớn (có cả cây cối, nhà cửa, xe cộ, máy bay để núp) còn bắt phải chia team ít nhất là 12 người mới cho vào nữa kìa!

Khi nào một phe bị tiêu diệt hoàn toàn thì trận mới kết thúc để đội khác vào thư hùng, nên đâu thể nào tự nhiên cho lẻ tẻ hai ba mạng vào được. Nếu không đủ thành viên thì tớ nghĩ cũng không sao, cứ kéo nhau đến đó rồi mời người dưng nước lã vào nhập bọn cho đủ số là xong chứ gì

Like
    21
    Quote Được gửi bởi Arkain View Post
    Khi nào một phe bị tiêu diệt hoàn toàn thì trận mới kết thúc để đội khác vào thư hùng, nên đâu thể nào tự nhiên cho lẻ tẻ hai ba mạng vào được. Nếu không đủ thành viên thì tớ nghĩ cũng không sao, cứ kéo nhau đến đó rồi mời người dưng nước lã vào rồi trả tiền cho họ là xong chứ gì
    tớ đăng ký đứng ngoài chờ gọi đây

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Vĩnh Thắng View Post
    Coi cái clip của bác Tom xong coi ông này bắn đúng siêu thiệt... hich ic...

http://www.youtube.com/watch?v=sXxeUQwrTpQ&NR=1
    Quả là cao thủ
    Quote Được gửi bởi buinguyenvan83
    Đằng sau là mấy tên bộ đội, ghê nhỉ
    Cái này do mấy anh này mở ra mà, ai được quyền mở

Like
    17
    cuối tháng này hội bạn tớ tính về đó chơi trò này đây, nhưng hội chỉ có 5 người, ko biết có cho chơi ko đây .

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi ngocquang19877 View Post
    cuối tháng này hội bạn tớ tính về đó chơi trò này đây, nhưng hội chỉ có 5 người, ko biết có cho chơi ko đây .
    Gọi tớ với nhá

Like
    0
    ủa mà làm sao biết để loại 1 người bị trúng đạn ? "ăn" bao nhiêu viên thì out ?

Like
    0
    @anh Arkain: yah, ý e là ở cái size ấy. làm sao tìm đủ 14ng để chạy về CT chơi đây? vả lại trò này dù gì lần đâu tiên cũng nên chơi với bạn bè, vui là chính; nếu sau thấy hợp mới nên chơi với ng ngoài, ng có kinh nghiệm. Hơn nữa, nhìn hình, cái "mansion" zậy mà nhét 14ng zô thì có nhiều wá ko ta?

Trang 4 / 11 FirstFirst 12345679 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết