Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 19 / 19
    Like
    0
    làm gì mà mất công dữ dậy chỉ cần cài decompress có trong mấy cái dĩa relax đó rồi coi bằng jet audio hoặc các phần mềm khác
    vậy mà cũng nói là dân IT

Like
    0
    Dạ mình down rồi nhưng không coi được pfiev ạ còn lebeck ơi em cài cả đống thử hết trong các Relax rùi ạ vẫn không chạy được lên em mới phải mò lên đây ạ,em cũng hơi dốt về khoản này anh ạ, pfiev ơi cho mình codec đi mình cần lắm mà cám ơn nhìu nhé, À mà U ở BH chỗ nào vậy, mình là đồng hương rùi pfiev ơi

Like
    0
    Tui ở BH, gần Cầu Mới (địa chỉ: khoảng số xx, CMT8 ).
    Thì tui đã bảo DivX không xem được rồi mà. Search XviD thử xem. Mà có nghe được tiếng chưa?

Like
    0
    Dạ nghe được tiếng rùi ạ nhưng không lên hình vậy mới đau chứ, dịa chỉ gì mà ghê thế ***

Like
    0
    Tui khong biet u dang dung windows gi va cung khong biet tu dau ma ban co nhinh bo film do,neu la film mua thi trong CD do fai co chuong trinh ho tro de xem rui,con neu la film tai o dau do ve thi qua that la khong co de xem dau.
    may cua tui dang dung XP,cung da tung bi nhu vay va nhu cac ban noi o tren kia cung dung hoang toan la xem chi don gian chinh bang windows media nhung truoc khi xem thi fai co chuong trinh de ho tro trong cac dia da co san nhu : XviD,Mpeg 4...
    neu u muon xem duoc tat ca cac loai thi tot nhat la muon cac dia film cua nguoi khac ve rui xem trong cac dia no co cac chhuong trinh ho tro rui cai vo (chi cai nhung chuong trinh khac nhau thui nhe) vay la xem duoc het bang windows media ca thui ma`.cai do chinh la de them file cho win.media do ban ah.
    bye.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi SUPERKID1412
    Dạ nghe được tiếng rùi ạ nhưng không lên hình vậy mới đau chứ, dịa chỉ gì mà ghê thế ***
    URL Page http://www.codecpack.com/allin1.php

Like
    0
    thank pfiev, you very well.....

Like
    0
    các bạn ơi,mình có đoạn phim có đuôi là File Dad,mình muốn chuyển no thành File avi ,hay la` Aveds gì đó,mình fãi nhờ phần mềm nào vậy

Like
    0
    Giời giờ mà còn hỏi nữa hả? làm ơn qua box phần mềm coi đi pa, quá trời luôn đó, híc
    http://www.diendantinhoc.com/showthr...4&page=1&pp=15
    Thân!!!!!!!!

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết