Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 31
    Like
    0

Vấn đề Bảo Hành HP

mình mua máy HP ở nước ngoài có thể bảo hành ở Việt Nam được không
    nếu được thì ngoài HP còn hãng nào có thể BH tại Việt Nam nữa
    Quote Quote

Like
    0
    HP được bảo hành toàn cầu , lên bạn về nước vẫn dc bảo hành , tùy từng dòng có thể dc hỗ trợ từ FPT bạn a

Like
    0
    Hp đã có chế độ bảo hành toàn cầu tại Việt Nam vì vậy khách hàng yên tâm hoàn toàn về chế độ bảo hành ! ( Hà Nội : số 2 Ngô Quyền tel :04 3935 0565 - TP Hồ Chí Minh : 81 Phan Kế Bính tel : 08 3910 8001)

ko pải qua Fpt j hết bạn ah!! mang trực tiếp lên hp việt nam , họ sẽ bảo hành free cho nhé !! tất nhiên là máy bạn còn thơi gian bảo hành

Like
    0
    Dòng HP Dv4t và HP Compaq 6530b
    có được không

Like
    0
    Quote Được gửi bởi longtqdayma View Post
    Dòng HP Dv4t và HP Compaq 6530b
    có được không
    Đựoc hết bác à , !

2 dòng này mới ra nên 100% là con bảo Hành

Like
    2
    Bạn ơi cho mình hỏi HP bảo hành theo ****** Number hay theo giấy bảo hành vậy. Vì em chỉ có mỗi cái giấy BH của Digiworld.Ôr DVD của em kêu to quá, nếu đến BH nó thay cho thì có phải thêm tiền không ạ. Cám ơn bạn trước.

Like
    2
    Quote Được gửi bởi lamthao View Post
    Bạn ơi cho mình hỏi HP bảo hành theo ****** Number hay theo giấy bảo hành vậy. Vì em chỉ có mỗi cái giấy BH của Digiworld.Ôr DVD của em kêu to quá, nếu đến BH nó thay cho thì có phải thêm tiền không ạ. Cám ơn bạn trước.
    HP bảo hành Laptop là theo Seri Number anh ạ, Không cần giấy tờ j cả anh ơi! Ổ DVD của anh kêu to quá nhưng có đọc tốt không ạ? Anh nên mang tới họ check rùi bảo hành cho anh, Miễn phí không mất tiền đâu, mà trường hợp ổ kêu to có thể do chất lượng của đĩa... anh đã thử bằng đĩa khác chưa ạ? nếu vẫn bị lỗi vậy thì anh nên mang qua sớm hãng HP bảo hành cho anh!

Chúc anh thành công!
    Liên kết textlink: remminhdang[.]com

Like
    2
    Cám ơn anh chiều mai em lặn lội lên HN khám bệnh cho chiếc HP, toàn diện luôn. Cám ơn anh nhiều lắm.

Like
    0
    đang tức điên vì cái bọn bảo hành HP đây, nóng lắm rồi mới lên đây nói cho các bác biết

mới mua 1 em HP ở "Bách Khoa Computer" đc 1 tuần, xong bị lỗi hư màn hình( mặc dù mình chỉ để 1 chỗ đẻ làm việc) , đúng là bọn làm ăn khốn nạn, bán hàng đểu cáng, tức mình mang lên HP bảo hành, anh í bảo phải thay màn hình mới, tuần sau sẽ có hàng về, tuần sau mình gọi lại, anh í lại bảo hàng chưa về, tuần sau nhé, mình cũng cố nhấn nhịn tuần sau gọi típ, lần này thì khác, ko phải tuần sau nữa mà là 10 ngày sau nhé, 1 lần nữa mình lại gọi và lại típ tục điệp khúc đó :|
    Mình mua từ đầu tháng 11 đến bây giờ :|

Các bạn thử nghĩ xem, mới mua 1 laptop xài đúng 1 tuần mà bảo hành đến hơn 1 tháng, có thể là hàng 1 tháng chưa về thật ..., nhưng ai đời lại hẹn lần hẹn lữa, ko có 1 cái hẹn chính xác, đã thế còn bắt khách hàng gọi điện hỏi.

Và cũng xin nói luôn, ai có ý định mua laptop thì cạch anh "BK computer" này ra nhé, mắc công gặp cảnh giống mình...
    Được sửa bởi LuSi lúc 09:59 ngày 22-12-2008

Like
    0
    Quote Được gửi bởi longtqdayma View Post
    mình mua máy HP ở nước ngoài có thể bảo hành ở Việt Nam được không
    nếu được thì ngoài HP còn hãng nào có thể BH tại Việt Nam nữa
    HP bảo hành toàn cầu, nếu mấy bạn còn nằm trong thời hạn bảo hành thì HP sẽ bảo hành cho bạn, ngoài hãng HP còn có IBM LENOVO nữa bạn ah!

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết