Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 14 / 14
    Like
    0
    sao minh cai antinetcut2 no lai hien ra bang nay nhi! Minh da go bo phan men diet virut roi ma van bi loi nay la sao! Cac pro giup minh voi! Gui huong dan cho minh wa gmail nhe:thedungk54a2@gmail.com nha! Minh thank truoc nha:
    Welcome to the Anti netcut 2 isntallation program
    setup cannot isntall system files or update shared if they are in use.
    Before proceeding, we recommend that you close any application you may be running
    Minh da tat het chuong tring dang chay va go diet virut ma k dc! het roi do! Minh k the copy dc cai bang do len! Minh dang bay gio k biet co ai tra loi k nua!

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

sao minh cai antinetcut2 no lai hien ra bang nay nhi! Minh da go bo phan men diet virut roi ma van bi loi nay la sao! Cac pro giup minh voi! Gui huong dan cho minh wa gmail nhe:thedungk54a2@gmail.com nha! Minh thank truoc nha:
    Welcome to the Anti net cut 2 installation program
    setup cannot install system files or update shared if they are in use.
    Before proceeding, we recommend that you close any application you may be running
    Minh da tat het chuong tring dang chay va go diet virut ma k dc! het roi do! Minh k the copy dc cai bang do len! Minh dang bay gio k biet co ai tra loi k nua!
    Được sửa bởi dongthedung lúc 19:49 ngày 04-05-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    2222.
    minh cung vay ne cu down cai gi mot ti la bi chung no tat ngom ko ay. buc wa di mat.huuuuu

Like
    2
    hix, em cũng bị như vậy, các bác giúp với!

Like
    0
    Cái anti netcut này ko có tác dụng đâu, muốn ko bị cắt mạng thì các bạn down netcut về cài, lúc nào dùng máy thì bật lên, khi bị cắt thì các bạn cut all rồi mở lại là ko sao. Thời gian đầu mình bị chúng nó cắt mạng hoài, nhưng bây h thì thỏa mái đi

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết