Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 31
    Like
    0
    Vậy là jack cắm loa của bạn không vừa với laptop rùi. Chỉ có nước chế lại thôi. còn nếu bạn cố xài thì có ngày đi con sound laptop nhu chơi.

Like
    9
    cố sài làm sao được hả bác, nghe xè xè xè xè thì làm sao mà nghe được. Vậy có cách nào để cắm được ko nhỉ? ko biết rắc ở laptop của em là bao nhiêu mm nữa???

Like
    0
    Chào mọi ngừoi, mình có HP 6520s (CPU : T5470, HDD:Hitachi). Mình cài Xp64 bit (để nhận 4GB RAM). Mình đã tìm được Driver VGA, nhưng tìm hoài không có Driver SATA cho HDD(for XP 64 bit). Bạn nào có cho mình với.Thank các bạn nhiều.

Like
    0
    Mình cần tư vấn về phần cứng máy tính để bàn để mình có thể tự ráp được máy theo nhu cầu sử dụng và hợp túi tiền. Rất mong các bạn giúp đỡ

Like
    9
    Quote Được gửi bởi trongquan24 View Post
    Mình cần tư vấn về phần cứng máy tính để bàn để mình có thể tự ráp được máy theo nhu cầu sử dụng và hợp túi tiền. Rất mong các bạn giúp đỡ
    PÓ tay với ông này luôn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi jcungchoj View Post
    cố sài làm sao được hả bác, nghe xè xè xè xè thì làm sao mà nghe được. Vậy có cách nào để cắm được ko nhỉ? ko biết rắc ở laptop của em là bao nhiêu mm nữa???
    cỡ 3.3 mm hay sao ấy.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi cnttk2005 View Post
    Chào mọi ngừoi, mình có HP 6520s (CPU : T5470, HDD:Hitachi). Mình cài Xp64 bit (để nhận 4GB RAM). Mình đã tìm được Driver VGA, nhưng tìm hoài không có Driver SATA cho HDD(for XP 64 bit). Bạn nào có cho mình với.Thank các bạn nhiều.
    hình như xp64 bit không cần xài sata. bạn tắt chức năng sata đi được mà
    Được sửa bởi ruagiadidao lúc 01:23 ngày 20-02-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Quote Được gửi bởi trongquan24 View Post
    Đọc lại lời mở đầu của chủ thớt đi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi cnttk2005 View Post
    Trên dd đã nói về cách làm cho win 32bit nhận 4GB ram rùi đấy. chịu khó mà đọc lại đi.
    Được sửa bởi ketovoidoi lúc 02:01 ngày 20-02-2009 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    làm thé nào để enable bluetooth trong máy sony vaio vgn-fz340e..Trước vẫn có thể kết nối bluetooth với cell phone được..nhưng bây giờ thì không được nữa. Lỗi kết nối..và laptop không thể thấy được bất kỳ cell phone nào. Bạn nào biết xin hướng dẫn giùm

Like
    0
    Quote Được gửi bởi maian1997 View Post
    Cám ơn bạn mrnguyen136 đã mở lời .
    Mình đang xài HP Pavilion dv2000 có webcam và micro trên máy luôn .Lúc trước khi voice chat thì còn xài micro được . Nhưng gần đây khi chat voice thì YM báo lỗi " kiểm tra lại dây cắm micro ... Đang tắt micro ... " Nói chung là chỉ nghe mà nói thì bạn chat không nghe . Không biết do lỗi phần cứng hay mềm .Đang sử dụng Win Vista .Mong bạn hướng dẫn .Cám ơn
    Trước đây bạn có dùng mic khác không. Có thể trong lúc chuyển sang dùng mic khác một thời gian thì laptop ghi nhớ lại setting cho dùng external mic nên khi bạn dùng lại mic cũ sẽ nãy sinh ra trường hợp như trên. Đó chỉ là phỏng đoán của mình, củng có thể là do trường hợp khác.

Like
    2
    Mình đang dùng HP Compaq Presario C700 nhưng không hiểu tại sao không dùng được mic (cả mic trong và mic ngoài gần cái webcam), tra google thì nhiều người bảo là loại máy này nếu cài XP thì không dùng được mic mà phải cài vista nhưng cũng có một số hướng dẫn khác mà mình làm không thành công.
    Có bạn nào có cách giúp mình không?
    Loa ngoài vẫn hát bình thường, chỉ có thu âm là mic không dùng được.

Cảm ơn bạn trước nhé

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết