Trang 1 / 7 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 65
    Like
    0

thi tài SEO siếc coi sao?

thú thật các bác em chả biết gì SEO hay SEM chỉ biết lụm lặt rồi đổi cho site mình kiếm adsense vài chục $ ngày, hiện thất nghiệp nhg may mắn còn có vài ba site nên cũng đủ lai rai vài cử/tuần.
    dạo gần đây đc ông bạn giới thiệu cái ddth này nên mò vào đây kiếm kinh nghiệm toàn thấy các bác nổ SEO quá em phát ớn. (nhất là các bác để link tùm lum tùm la trong post thứ em chúa ghét)
    em ko rành SEO nhg mạn phép thách đố anh em cao thủ gần xa cùng nhau thi tài và học hỏi lẫn nhau coi trong vòng vài tháng tới site nào lên nhất với từ khóa "SEO" ở GGVN nhe!
    anh em ai ủng hộ thì reply ko thi cũng reply rồi làm BGK luôn, em chỉ có ý tưởng thui chứ ko dám đứng làm BGK và cũng ko có tiền để trao giải, anh em kiếm sponsor đc thì quá tốt!!!
    Quote Quote

Like
    0
    "seo" thì khó lên, chứ sẹo lõm sẹo lồi thì đầy ra rồi đó!

Like
    8
    Ở VN các bác ấy tìm "quảng bá web".... còn toàn là sẹo thôi!

kocanem Guest
    GGVN là cái gì ? ai search từ đó ? Gái GViệt Nam à:-??
    Được sửa bởi kocanem lúc 19:04 ngày 04-12-2008

Like
    9
    Từ khóa: thiet ke website & thiet ke web mới là 2 từ khóa khó làm lên top nhất , còn mấy từ kia( quang ba website & quang ba web , seo ...) có thể làm lên đc top google.com.vn nhanh hơn 2 từ kia, cho thời gian và $ là làm đc

Like
    19
    Đố ông nào lên top 1 từ quang ba web đè site www.quangbaweb.com được đấy? đến tôi đây còn phải chịu thua. vì đó là domain key, với lại họ là cty làm seo đầu tiên ở VN

Like
    9
    Đọc kỹ lại đi , tui nói top là top 10 trang đầu tiên chứ không nói top 1 page 1 từ khóa đó ( công nhận domain có từ khóa là 1 lợi thế nhất định nhưng chưa phải là tất cả )

kocanem Guest
    Quote Được gửi bởi hostindexvn.com View Post
    Đố ông nào lên top 1 từ quang ba web đè site www.quangbaweb.com được đấy? đến tôi đây còn phải chịu thua. vì đó là domain key, với lại họ là cty làm seo đầu tiên ở VN
    có cái $$$ là lên được quan trọng là nhiêu thôi
    Site hostindexvn của bác mà làm = tiếng Anh thì tuyệt đấy

kocanem Guest
    Quote Được gửi bởi download free View Post
    seo là gì vậy nhĩ, hãy cho 1 bài viết cụ thể về seo di anh em,
    Kô đọc kĩ à tay chủ topic nó cười cho là phải
    Từ khóa là phải thiết thực chứ từ khóa GGVN ( Gai Gia Viet Nam , Gap Go Viet Nam)kô rõ nghĩa . em đoán ma nó search ~~~> kô có tí kinh tế nào ~~~> ai mà rảnh thi tài vớ vẩn . Phải nghĩ từ khóa vip ví dụ :"tro choi" . Mà sao là quá trình lâu dài chứ kô phải vài tháng là xong . Em nói thật .

Like
    9
    Phải nghĩ từ khóa vip ví dụ :"tro choi" . Mà sao là quá trình lâu dài chứ kô phải vài tháng là xong . Em nói thật .
    Những ai làm SEO đều rõ điều này, từ dễ thì có thể vài tháng là lên, còn từ hot thì lâu hơn, seo là 1 quá trình lâu dài, bền bỉ và mất thời gian công sức nếu không đi đúng hướng

Trang 1 / 7 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết