Trang 3 / 7 FirstFirst 123456 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 65
    Like
    176
    Thi tài cơ à, hay đó, em tham gia phát, mà thi thế nào mới đựoc chớ, chưa thi SEO bao giờ

Like
    0
    Em chả hiểu các bác kiểu gì cứ cãi nhau về SEO mãi
    (em đoán bừa) chả biết các bác biết SEO đến đâu mà sao to mồm thế ??????
    bó tay
    trước khi nói 1 cái gì thì nên đọc trước các tài liệu về nó để tránh tình trạng cãi lộn
    Em cám ơn !!
    http://www.google.com/support/webmas...n&answer=35291

Like
    19
    Quote Được gửi bởi dungva2008 View Post
    Em chả hiểu các bác kiểu gì cứ cãi nhau về SEO mãi
    (em đoán bừa) chả biết các bác biết SEO đến đâu mà sao to mồm thế ??????
    bó tay
    trước khi nói 1 cái gì thì nên đọc trước các tài liệu về nó để tránh tình trạng cãi lộn
    Em cám ơn !!
    http://www.google.com/support/webmas...n&answer=35291
    Các cao thủ đang bàn luận, tiểu tốt không biết đừng nói leo
    Đây , seo là đây
    http://www.google.com.vn/search?hl=v...1%BA%BFm&meta=
    Được sửa bởi hostindexvn.com lúc 13:57 ngày 05-12-2008

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hostindexvn.com View Post
    Đây , seo là đây
    ai là cao thủ ai là tiểu tốt???
    ai vào diễn đàn này thì cũng như nhau cả thôi sao lại nói thế ?

thứ hạng của bạn cao cũng chưa chắc hẳn được gì nhiều
    SEO phụ thuộc vào rất nhiều thứ
    nếu tôi là Webmaster của domain này
    www.host.com.vn
    thì tôi dám chắc bạn sẽ ko thể ở Top 1 như bây được.

Xin cám ơn !
    p/s: bạn đừng tưởng mới thế mà đã ta đây biết này biết nọ spam hết thread này thread nọ lúc nào cũng
    "đây này đây này tôi là cao thủ SEO đây =D> bái phục tôi chưa"

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hostindexvn.com View Post
    Đây , seo là đây
    Các bác quên rồi à! Đây mới là cao thủ thực sự

Like
    19
    Quote Được gửi bởi dungva2008 View Post
    ai là cao thủ ai là tiểu tốt???
    ai vào diễn đàn này thì cũng như nhau cả thôi sao lại nói thế ?

thứ hạng của bạn cao cũng chưa chắc hẳn được gì nhiều
    SEO phụ thuộc vào rất nhiều thứ
    nếu tôi là Webmaster của domain này
    www.host.com.vn
    thì tôi dám chắc bạn sẽ ko thể ở Top 1 như bây được.

Xin cám ơn !
    p/s: bạn đừng tưởng mới thế mà đã ta đây biết này biết nọ spam hết thread này thread nọ lúc nào cũng
    "đây này đây này tôi là cao thủ SEO đây =D> bái phục tôi chưa"
    haha thế ai nói Ronaldo phải xem lại kỹ thuật đá bóng trước khi bàn luận ? cứ coi là cậu giỏi hơn tôi đi nhưng sao lại chê các cao thủ ở đây phải đi vào google đọc seo? chính cậu chê người khác còn bàn luận làm gì nữa? Nhục thật, 2 năm làm nhân viên Seo cho virtualtourist.com bị mắng là không biết gì

http://www.google.com/search?hl=en&q...earch&aq=f&oq=
    Được sửa bởi hostindexvn.com lúc 14:50 ngày 05-12-2008

Like
    0

Thông tin

<title>Hosting, host, Vietnam hosting, Host, Vietnam hosting Directory and news - Vietnam hosting Direcrory provide guide and review to Hosting provider in vietnam on host, server, domain, hosting services, business host, VPS, Reseller host, Personal host</title>

Em chỉ có thể nói là GGVN nó còn hơi "ngu" thôi ạ, chứ cái này mà khoe là PRO SEO hay cao thủ SEO thì thiên hạ cười cho bác ơi. chính xác là SES, dĩ nhiễn kí tự S cuối cùng ko phải strategies hay solutions mà là Spammer!
    Nhg dù sao bác #1 từ "host" cũng kể như biết lợi dụng sự ngu muội của GGVN, coi như cũng là cao tay. Nhg đừng bao giờ tự nhận mình là cao thủ SEO hay gì đó.
    Ngoài ra cũng đừng lôi chuyện Out of the topic như chuyện ai đó bị đuổi để mà hạ nhục họ chứ. Nên nhớ topic là từ khóa SEO, chứ ko phải từ Girl Xinh đâm ngang như cách nói ngang tàng của bác... (ý em là bác ít nhứt phải có câu chuyển tiếp là bác ko thích thi từ SEO thì đổi sang từ nào "hot" hơn).
    Xem ra topic mìh tạo cũng gây chú ý cho anh em nhỉ. Nhg như em đã tự thú trc bình minh thì em chả biết SEO siếc là quái gì ạ nên đừng gọi là cao thủ thấp thủ gì ở đây hic!

Like
    0
    úi bác nói thế thì bác hostindex là spammer trên google à ?????

<meta name="author" content="Hosting, host, Vietnam hosting, Host, Vietnam hosting Directory and news" />
    <meta name="description" content="Vietnam hosting Direcrory provide guide and review to Hosting provider in vietnam on host, server, domain, hosting services, business host, VPS, Reseller host, Personal host" />
    <meta name="keywords" content="Hosting, host, vietnam hosting, vietnam host, server, may chu, VPS, May chu ao, Thu cho may chu, thue server, domain, vietnam hosting, hostindex vietnam, hosting directory, hosting guide, dedicated server, colocation, Business hosting, Personal hosting, Load balancing" />

nói thế thì bên VnExpress Spam còn kinh hơn =)) =))

<meta name="keywords" content="VnExpress,Vietnam News Daily,Economy,Online,Internet,Magazine,Gateway,FPT ,Portal,Tin nhanh,cập nhật,báo điện tử,việt báo,tin việt,VietNews,mua bán,rao vặt,tư vấn,việc làm,Hà Nội,Sài Gòn,tin tức,Huế,Đà Nẵng,VDC,Netnam,Saigonnet,Sggp,VET,Nhân dân,Lao động,Kinh tế,Kinh doanh,Tin nhanh,cap nhat,bao dien tu,Vietbao,TinViet,Mua Ban,Rao Vat,Tu Van,Viec Lam,Hanoi,Ha Noi,Saigon,Sai gon,Tin tuc,Tintuc,Hue,Da Nang,Danang,Nhandan,Nhan dan,Laodong,Lao dong,Kinhte,Kinh te,Kinhdoanh,Kinh doanh" />

có mấy từ khóa của họ chả liên quan đếch gì đến nội dung cũng tống vào

Like
    19
    Quote Được gửi bởi @d53n53 View Post
    <title>Hosting, host, Vietnam hosting, Host, Vietnam hosting Directory and news - Vietnam hosting Direcrory provide guide and review to Hosting provider in vietnam on host, server, domain, hosting services, business host, VPS, Reseller host, Personal host</title>

Em chỉ có thể nói là GGVN nó còn hơi "ngu" thôi ạ, chứ cái này mà khoe là PRO SEO hay cao thủ SEO thì thiên hạ cười cho bác ơi. chính xác là SES, dĩ nhiễn kí tự S cuối cùng ko phải strategies hay solutions mà là Spammer!
    Nhg dù sao bác #1 từ "host" cũng kể như biết lợi dụng sự ngu muội của GGVN, coi như cũng là cao tay. Nhg đừng bao giờ tự nhận mình là cao thủ SEO hay gì đó.
    Ngoài ra cũng đừng lôi chuyện Out of the topic như chuyện ai đó bị đuổi để mà hạ nhục họ chứ. Nên nhớ topic là từ khóa SEO, chứ ko phải từ Girl Xinh đâm ngang như cách nói ngang tàng của bác... (ý em là bác ít nhứt phải có câu chuyển tiếp là bác ko thích thi từ SEO thì đổi sang từ nào "hot" hơn).
    Xem ra topic mìh tạo cũng gây chú ý cho anh em nhỉ. Nhg như em đã tự thú trc bình minh thì em chả biết SEO siếc là quái gì ạ nên đừng gọi là cao thủ thấp thủ gì ở đây hic!
    Dạ em xin nghe lời dạy của anh ạ

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote Được gửi bởi dangviethai View Post
    úi bác nói thế thì bác hostindex là spammer trên google à ?????

<meta name="author" content="Hosting, host, Vietnam hosting, Host, Vietnam hosting Directory and news" />
    <meta name="description" content="Vietnam hosting Direcrory provide guide and review to Hosting provider in vietnam on host, server, domain, hosting services, business host, VPS, Reseller host, Personal host" />
    <meta name="keywords" content="Hosting, host, vietnam hosting, vietnam host, server, may chu, VPS, May chu ao, Thu cho may chu, thue server, domain, vietnam hosting, hostindex vietnam, hosting directory, hosting guide, dedicated server, colocation, Business hosting, Personal hosting, Load balancing" />

nói thế thì bên VnExpress Spam còn kinh hơn =)) =))

<meta name="keywords" content="VnExpress,Vietnam News Daily,Economy,Online,Internet,Magazine,Gateway,FPT ,Portal,Tin nhanh,cập nhật,báo điện tử,việt báo,tin việt,VietNews,mua bán,rao vặt,tư vấn,việc làm,Hà Nội,Sài Gòn,tin tức,Huế,Đà Nẵng,VDC,Netnam,Saigonnet,Sggp,VET,Nhân dân,Lao động,Kinh tế,Kinh doanh,Tin nhanh,cap nhat,bao dien tu,Vietbao,TinViet,Mua Ban,Rao Vat,Tu Van,Viec Lam,Hanoi,Ha Noi,Saigon,Sai gon,Tin tuc,Tintuc,Hue,Da Nang,Danang,Nhandan,Nhan dan,Laodong,Lao dong,Kinhte,Kinh te,Kinhdoanh,Kinh doanh" />

có mấy từ khóa của họ chả liên quan đếch gì đến nội dung cũng tống vào
    Vậy nên PR của VNE là 8, cao nhất VN

Tóm lại : em sợ mấy anh cao thủ ở đây lắm rồi, tầm em chưa là đinh rỉ so với mấy anh ở đây, em xin thua ạ
    Được sửa bởi hostindexvn.com lúc 15:25 ngày 05-12-2008 Reason: Bổ sung bài viết

kocanem Guest
    Vậy từ nào được search nhiều nhất tại Vn đây .
    Em đoán liên quan đến kinh tế ví dụ giá vàng giá xăng dầu mua bán, đồ công nghệ
    Đoán mò nhé .

Trang 3 / 7 FirstFirst 123456 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết