Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 44
    Like
    1
    Chuyện chẳng có gì. Mod bi có thể cũng đã có những hành xử ko hay lắm. Nhưng việc cảnh cáo Yeucine lần 1 thì em hoàn toàn đống ý . 1 bài reply mà chỉ có 3 dấu chấm + mấy cái gạng đít thì cảnh cáo chả có gì sai. Đã vậy yeucine còn tỏ ra hờn dỗi, cho rằng bị 1 "tên nhóc" cảnh cáo cho nên ko chơi với ddth nữa. 1 thái độ rất trẻ con, cho rằng mình là thành viên cũng có "số má" nên phải khác người.
    ----
    Em cũng bị Bi dọa ban nick, thế nên em không có lý do gì phải bênh vực cho Bi.
    :emlaugh:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi br0™ View Post
    Chuyện chẳng có gì. Mod bi có thể cũng đã có những hành xử ko hay lắm. Nhưng việc cảnh cáo Yeucine lần 1 thì em hoàn toàn đống ý . 1 bài reply mà chỉ có 3 dấu chấm + mấy cái gạng đít thì cảnh cáo chả có gì sai. Đã vậy yeucine còn tỏ ra hờn dỗi, cho rằng bị 1 "tên nhóc" cảnh cáo cho nên ko chơi với ddth nữa. 1 thái độ rất trẻ con, cho rằng mình là thành viên cũng có "số má" nên phải khác người.
    ----
    Em cũng bị Bi dọa ban nick, thế nên em không có lý do gì phải bênh vực cho Bi.
    Chú em khi đưa trích dẫn của người khác nhớ để nguyên văn nhé cứ nghĩ xiên nghĩ xẹo sang nghĩa khác là thế nào.
    cũng chính vì hiểu sai nghĩa câu nói mà nhiều khi bị chém oan chém sai đó.
    Nhưng có lẽ đó chăng chỉ là mơ ước...

Like
    1
    ukm...Quên mất ko để ý, Chú Nhóc mới chính xác, nhưng ý nghĩ thì thay đổi ko nhiều

Like
    0
    Mấy ngày không vào, không ngờ 1 thằng nhóc như tôi lại được nhiều người quan tâm, thật là vinh hạnh

Kính thưa bác Bờ Rờ :

Tôi vốn là người nhút nhát trong giao tiếp, tôi tham gia diễn này với tinh thần hết sức cầu thị. Bác thầy trùa đã nâng tôi lên khá nhiều khi cho rằng tôi là 1 thành viên tích cực. Chưa bao giờ tôi dám có ý nghĩ mình là 1 cái gì đó trên cái thế giới ảo này. Vì thế bác cho rằng tôi ỷ mình rồi hờn dổi là không có ( Tôi quá già với cái trò trẻ con này)

Một sự việc phải xét theo tình và lý. Trong box thư giản các bài xì pam là khá nhiều ( Ai vào đó mà chưa xì pam cắt trim tui )
    Như cái mục truyện cực ngắn (cấm nói lái) của bác cu em, có người còn chả thèm viết chữ nào.
    Cái mục 3 dấu chấm của tui thì kém thông minh mấy củng phải hiểu đằng sau đó có 1 nội dung mặc dù nội dung đó chảng hay ho gì. Tôi đả cố tình ẩn nó đi như bác Éo ùa nói, sợ con nít vào coi sẽ không tốt.

Thật tình tôi hơi bực mình nên đã phát ngôn những lời mà có lẽ không nên nói ra, mặc dù tôi vẩn không thấy là mình nói sai. Nói và không nói khác với nói sai và vu khống .

Người mà cảnh cáo tôi, tuổi tác tôi biết, nhân cách và cách hành xử qua nhiều mục cảnh cáo của trang này tôi cũng đoán phần nào.

Với tôi: Tôi chỉ kính trọng nhân cách và đạo đức của bạn còn lại bạn là ai tôi không quan tâm.

Cái mục cảnh cáo thứ 2 đã nói lên phần nào suy nghĩ của tôi.

Thật nực cười cho ai nghĩ mod là lãnh đạo của diễn đàn ( hai từ lãnh đạo của ai các bác biết rồi đấy)

Thôi thì luật là luật, tôi củng xin chấp nhận mình xì pam, chấp nhận cái lổi xúc phạm. Yeucine củng đã được lên đai. Thế thôi nhé không bàn tiếp

Nói đến đây chắc nick Yeucine đi luôn, nhưng không sao, nick này đã bị vấy bẩn, tôi không dùng nữa. Thật tình vẩn còn vương vấn với nhiều bạn trên này. Ngày nào đó nếu tôi tham gia trở lại tôi sẽ làm một nick khác.

Trước khi đi, xì bam thêm 1 bài trả lời bác Hop lý

Chào

Like
    1
    Quote Được gửi bởi yeucine View Post
    Mấy ngày không vào, không ngờ 1 thằng nhóc như tôi lại được nhiều người quan tâm, thật là vinh hạnh

Kính thưa bác Bờ Rờ :

Tôi vốn là người nhút nhát trong giao tiếp, tôi tham gia diễn này với tinh thần hết sức cầu thị. Bác thầy trùa đã nâng tôi lên khá nhiều khi cho rằng tôi là 1 thành viên tích cực. Chưa bao giờ tôi dám có ý nghĩ mình là 1 cái gì đó trên cái thế giới ảo này. Vì thế bác cho rằng tôi ỷ mình rồi hờn dổi là không có ( Tôi quá già với cái trò trẻ con này)

Một sự việc phải xét theo tình và lý. Trong box thư giản các bài xì pam là khá nhiều ( Ai vào đó mà chưa xì pam cắt trim tui )
    Như cái mục truyện cực ngắn (cấm nói lái) của bác cu em, có người còn chả thèm viết chữ nào.
    Cái mục 3 dấu chấm của tui thì kém thông minh mấy củng phải hiểu đằng sau đó có 1 nội dung mặc dù nội dung đó chảng hay ho gì. Tôi đả cố tình ẩn nó đi như bác Éo ùa nói, sợ con nít vào coi sẽ không tốt.

Thật tình tôi hơi bực mình nên đã phát ngôn những lời mà có lẽ không nên nói ra, mặc dù tôi vẩn không thấy là mình nói sai. Nói và không nói khác với nói sai và vu khống .

Người mà cảnh cáo tôi, tuổi tác tôi biết, nhân cách và cách hành xử qua nhiều mục cảnh cáo của trang này tôi cũng đoán phần nào.

Với tôi: Tôi chỉ kính trọng nhân cách và đạo đức của bạn còn lại bạn là ai tôi không quan tâm.

Cái mục cảnh cáo thứ 2 đã nói lên phần nào suy nghĩ của tôi.

Thật nực cười cho ai nghĩ mod là lãnh đạo của diễn đàn ( hai từ lãnh đạo của ai các bác biết rồi đấy)

Thôi thì luật là luật, tôi củng xin chấp nhận mình xì pam, chấp nhận cái lổi xúc phạm. Yeucine củng đã được lên đai. Thế thôi nhé không bàn tiếp

Nói đến đây chắc nick Yeucine đi luôn, nhưng không sao, nick này đã bị vấy bẩn, tôi không dùng nữa. Thật tình vẩn còn vương vấn với nhiều bạn trên này. Ngày nào đó nếu tôi tham gia trở lại tôi sẽ làm một nick khác.

Trước khi đi, xì bam thêm 1 bài trả lời bác Hop lý

Chào
    Ra đi. tui thấy bác chẳng việc gì phải làm thế cả. Mod ddth sai là chuyện hằng ngày ở Huyện.
    Được sửa bởi br0™ lúc 20:07 ngày 05-12-2008

Like
    0
    Quote Được gửi bởi bihoctinhoc View Post
    không sai thưa bạn. Tôi sẽ ví dụ cho bạn một cái ngắn gọn thôi là khi có tội thì người chịu tội nặng nhất là những người có cấp cao hay đóng góp nhiều nhất.

Một ví dụ gần hơn nửa là trong học tập người đứng đầu lớp là lớp trưởng luôn phải chịu kỹ luật cao nhất khi để lớp phạm nội quy kỹ luật. Trong một tập thể bạn đóng vai trò lãnh đạo hay một người bình thường nhưng giàu lãnh xướng những cái hay thì phải thể hiện mình là người cực kỳ nghiêm nghị thì có những người xem xét vấn đề khắc khe hơn họ sẽ đánh giá bạn được mọi mặt toàn diện. (Và xin thưa biết đâu đây chỉ là phép thử cảnh cáo spam của tôi với yeucine nhưng thật sự là tôi cảnh cáo spam hoàn toàn hợp lý)

Và nếu yeucine chỉ bởi một cái cảnh cáo spam mà lại xúc phạm đến tôi "là một thằng nhóc" thì tôi nghĩ những gì yeucine thường đóng góp rất hay mà tôi thường để ý. Điều đó đã không nói được bạn là một con người lớn. Cho dù bài cảnh cáo spam của tôi có sai đi chăng nửa thì với cách nói đó tôi xin nhắc lại tôi không cho rằng anh là một con người lón, ngoài đời chúng ta có thể xưng hô tự do nhưng trong dd đây đã có cấp lớn Admin cấp thấp hơn SM nhỏ hơn nửa là M và cuối cùng là mem. Hơn nửa yeucine đã sai và sai một cách nhỏ thôi nhưng lại không cư xử một cách lớn hơn. Xin chào!
    Giọng điệu của kẻ bề trên! Muốn nói gì thì nói. Phán ai sai thì người đó phải sai. Mịa!

Like
    247
    TÌnh hình căng thẳng nhỉ hìhi tôi rất vui bởi vì ngày hôm nay. Tôi đã thấy người lớn như các bạn cần phải một chút ngẩm nghĩ đừng để con nít chúng tôi phải cười . Tôi sẽ replay vào ngày mai bởi vì thứ 6 là cuối tuần tôi không thể viết dài hơn khi uống một chút beer vối số người bạn khá lớn. Chào hẹn replay tối mai
    Tự nhiên ta phải dựng cái bản ngã của mình để chấp vào ấy.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thaychuastudio View Post
    Nói thật, dù tôi có là Admin, có lẽ tôi cũng phải nhẹ nhàng và lễ phép với các member: Dly, IPS, utbinh, Già ToM,Đoàn Dũng...
    Hóa ra bác dly là mem, thế mà lâu nay cứ ngỡ mod chứ.
    3 dấu chấm mà có gạch dít là điềm báo cho bác yeucine bị đeo đai.
    Thôi, em cũng thấy bác bi hơi nặng tay quá tháo đai cho bác yeucine được rồi bác à, và cũng hi vọng lần sau bác bi xử lý tính nghĩa hơn, tốt nhất là những lỗi như của bác yeucine thì chỉ cần nhắc nhở qua thư hoặc một bài post trực tiếp trong chủ đề là được rồi, nếu người ta không sửa thì lúc đó đem chém cũng đâu có muộn. Thân!

Like
    247
    Quote Được gửi bởi tanky View Post
    Hóa ra bác dly là mem, thế mà lâu nay cứ ngỡ mod chứ.
    3 dấu chấm mà có gạch dít là điềm báo cho bác yeucine bị đeo đai.
    Thôi, em cũng thấy bác bi hơi nặng tay quá tháo đai cho bác yeucine được rồi bác à, và cũng hi vọng lần sau bác bi xử lý tính nghĩa hơn, tốt nhất là những lỗi như của bác yeucine thì chỉ cần nhắc nhở qua thư hoặc một bài post trực tiếp trong chủ đề là được rồi, nếu người ta không sửa thì lúc đó đem chém cũng đâu có muộn. Thân!
    Tôi ghi nhận ý kiến của bạn cám ơn bạn. Thân câu replay của bạn dễ thương và đầy chân tình hơn những kẻ khác
    Tự nhiên ta phải dựng cái bản ngã của mình để chấp vào ấy.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi anh2_cua_hoply View Post
    ku Bi +ku Thắng ko ban nick anh à
    Cha nội Hóp Lỳ du diên, dính dáng gì tới tui mà lôi tui vô!

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết