Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: Giúp em với 6530S

Like
    0

Giúp em với 6530S

Chả là em có con 6530S. Em có tạo bản ghost để trong ổ cứng nhưng mà bây giờ em ghost lại thì ghi vào đến ghost rồi chọn phân vùng ổ cứng chưa bản ghost đó thì ko nhận ra máy em có 3 ổ thì chỉ nhìn thấy ổ kia. Em copy ra ổ đó nhưng mà vào ghost thì cũng ko nhận ra phân vùng đó. Em copy ra usb boot bằng USb được nhưng mà vào đến ghost cũng ko nhận ra phân vùng đó.
    Em ko biết làm sao mà để ghost lại được chứ lần nào cũng phải cài lại win lâu lắm.
    Em cảm ơn các bác.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi HQuan View Post
    Chả là em có con 6530S. Em có tạo bản ghost để trong ổ cứng nhưng mà bây giờ em ghost lại thì ghi vào đến ghost rồi chọn phân vùng ổ cứng chưa bản ghost đó thì ko nhận ra máy em có 3 ổ thì chỉ nhìn thấy ổ kia. Em copy ra ổ đó nhưng mà vào ghost thì cũng ko nhận ra phân vùng đó. Em copy ra usb boot bằng USb được nhưng mà vào đến ghost cũng ko nhận ra phân vùng đó.
    Em ko biết làm sao mà để ghost lại được chứ lần nào cũng phải cài lại win lâu lắm.
    Em cảm ơn các bác.
    Bạn ghi cái file image của bạn ra 1 đĩa DVD . Sau đó khi cần bung lại thì dùng đĩa hiren boot. khi vào đến màn hình ghost rùi thì bỏ đĩa hiren boot ra cho đĩa DVD chứa file image vào. Bung ra là đc

Like
    0

Vui lắm ! Thread Guidelines

GOOD Writing! The Combat Formula thread. This is a recreation of the previous combat formula thread. In this thread, we discuss the formula that calculates one's combat level, using the levels in the combat skills. This formula is not exact, but it does have a very high accuracy. Our goal is to improve it so that it becomes exact. The formula can help you calculate your combat level, for any combination of combat skills you like. INTERESTING NEWS: Jagex puts up a Wallpaper containing something that appears to be an estimate of the combat formula. Our data suggests that it is not the actual formula, but it does seem to confirm bits of our formula. Feel free to discuss it here in this thread Want to buy rs gold pls check it~~keep working!

Like
    0
    Xin hỏi : Laptop 6530s cài Wíndows XP Pack2 , tất cả đều vận hành trơn tru , tôi vô hiệu cái Webcam tích hợp của máy và cài 1 Webcam qua cổng USB khi Capture từ Webcam nầy thì hình bị giật ( nếu dùng Webcam tích hợp của máy nầy vẫn bị giật hình ) Anh nào có kinh nghiệm cho biết

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết