Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Hỏi về Ulead video studio 12 ( cả 11 cũng bị y chang =__= )

E đang dùng UVS 12 , quá trình cài đặt bình thường và ko có vấn đề virus, vì e cài bản 11 và cũng bị lỗi như vậy nên e nghĩ ko phải tại virus hay lỗi ( mà tại e ko bik cách dùng !! )

Lúc e cắt 1 đoạn clip ở trên và drop xuống phần timeline , mọi chuyện vẫn bình thường, khi bấm preview, nếu chọn chế độ clip thì vẫn xem đc bình thường đoạn clip đã cắt, nhưng chỉ có đoạn đó thôi, lúc e chọn chế độ project để xem hết quá trình thì chương trình lập tức bị treo, ko chạy nữa, e thử chỉ để 1 clip ở phần timeline thôi nhưng vẫn ko đc ... nói chung là e ko xem preview đc = = , chỉ xem đc ở chế độ clip thôi >"< ....

E đang cần tạo 1 số clip cho project ở trường nên e đang cần lắm ( e tạo bằng movie maker cũng đc nhưng mà rất chậm hay bị treo lắm = =, nên e mới tìm chương trình mạnh hơn -___- )

Mong mọi ng` giúp e !! *dập đầu*
    Quote Quote

Like
    0
    Cài lại toàn bộ Win đi bạn, chắc chắn bạn có cài thêm 1 số pm khác làm phim hoặc xem phim, thường cái này là do tranh chấp Codec. Thường xảy ra với klmcodec hay totalvideoconvert.

Like
    0
    Mình đã cài vegas và dùng, ko có vấn đề ji xảy ra = = .... nhưng mà ulead mình vẫn muốn thử >"< Vì vegas ko có một số hiệu ứng đẹp như ulead :-s ....

có ai từng bị như vậy chưa ?? help !!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết