Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14
    Like
    0

Tệ thật ! chuyen file flv -> mp4,avi

mình có ít phim "tom and jerry" dang flv down từ mạng về.muốn chuyển qua mp4 rồi ghi vao dvd tặng cho đứa em nhỏ mà dùng total video convert 3.12 không chuyển đươc,phần mềm bị đơ ngay khi mở file để convert.trong khi đổi file flv khác(không phải tom and jerry) thì lại được.bác nào biết tại sao thì chỉ mình với.mình có post cái file đó lên đây
    http://www.mediafire.com/?ojgwzinylj2
    Quote Quote

Like
    0
    vào google kiếm CT chuyển tù FLV thành DAT là dược chứ chuyển thành MP4 hay bị giật lắm chất lượng không tốt đâu

Like
    0
    Dùng Xilisoft Video conveter cực chuẩn, không chỉ Video mà cả Audio cũng convert được tuốt. Toi có bản 5.1.2. Bạn lên mạng download đi rồi email ducthuan.tran@gmail.com, tôi gửi key cho

Like
    0
    lên mạng ma down thiếu gi?

Like
    0
    http://www.aone-soft.com/flv_to_avi_..._converter.htm

Bạn down soft này về dùng
    Vẻ: 4.20.2622
    User : H3X4
    Code : 4C7FA313

Like
    18
    Quote Được gửi bởi gau_bu View Post
    mình có ít phim "tom and jerry" dang flv down từ mạng về.muốn chuyển qua mp4 rồi ghi vao dvd tặng cho đứa em nhỏ mà dùng total video convert 3.12 không chuyển đươc,phần mềm bị đơ ngay khi mở file để convert.trong khi đổi file flv khác(không phải tom and jerry) thì lại được.bác nào biết tại sao thì chỉ mình với.mình có post cái file đó lên đây
    http://www.mediafire.com/?ojgwzinylj2
    Hình như file không được hỗ trợ định dạng đại loại là thế không phải lỗi của TVC đâu

Like
    1
    hjc hjc bạn ơi nhầm rùi bạn chắc chắn có thể sử dụng TVC để chuyển đuôi FLV thành mp4 hoặc 3Gp!!!! bạn thử kiểm tran lại xem có điều bạn phải lưu ý khi chuyển đuôi tên file của bạn không được là tiếng việt!!!!Có thể những file của bạn có tên tiếng việt!!! Mà bạn đang dùng TVC 3.12 phải không tôi khuyên bạn nên sử dụng cái 3.10 còn tốt hơn cái 3.12 củ chuối lém hjc hjc chúc bạn may mắn
    Creat By: Conan_shinichi

Like
    0
    tại cái TVC chết tiệt.đổi file flv khác thì được mà mấy chục tập tom and jerry ko đổi được.tên file tui đặt luôn là tom and jerry mà.trình convert khác thì đổi được.nhưng theo các bạn đổi sang dạng nào rồi burn vào dvd,vcd thì xem tốt nhất(avi ? mpeg ? mp4)

Like
    0
    mà khi burn mình cứ burn ở chế độ data phải không các bạn

Like
    0
    CHANG CO GI KHO CA,MINH LAM HOAI,BAN DUNG CHUONG TRINH video_converter TU GÔGLE LA LAM DC MA,CHANG KHO KHAN GI CA SAU DO BAN DUNG All Video Joiner NOI CAC FILE THANH FILM LA OK.MINH CO DUNG ROI CO GI CHO MAI MINH GOI CHO!

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết