Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11
    Like
    0

Chế độ hiển thị Hyperlink, làm sao để sửa?

Tình hình là trong word bị lỗi này. Bình thường thì vẫn là link màu xanh gạch chân, click một phát là ok. Giờ thì bị tình trạng hiển thị kiểu
    { HYPERLINK www.ddth.com }
    Có ai biết thì chỉ mình cách sửa với, thanks!
    Quote Quote

Like
    0
    không hiểu ý pác hỏi cho lắm pác có thể post ảnh lên diễn đàn hoặc gửi 1 file word dạng đó vào hòm mail của em để xem thế nào ko
    mail : ngondensang2007@gmail.com
    Nhưng có lẽ đó chăng chỉ là mơ ước...

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ngondensang2007 View Post
    không hiểu ý pác hỏi cho lắm pác có thể post ảnh lên diễn đàn hoặc gửi 1 file word dạng đó vào hòm mail của em để xem thế nào ko
    mail : ngondensang2007@gmail.com
    Do diễn đàn ko cho add link image nên cực khổ quá. Attach file thì toàn bị fail.

Em post link đây pác xem giùm em http://img517.imageshack.us/img517/5...perlinkqe8.jpg

Like
    0
    diễn đàn từ lâu bỏ chế độ add file rồi
    chắc là pác đã thiết lập gì trong word mới bị vậy vì thế tốt nhất mail cho em một file word thì mới tìm hiểu được nguyên nhân.Chứ bình thường chẳng biết nó nằm ở mục nào đâu vì chưa gặp tình trạng này bao giờ.Mới gặp mỗi trường hợp là nhấn Ctrl+chuột thì mới ở được link thôi.
    Nhưng có lẽ đó chăng chỉ là mơ ước...

Like
    0

Hấp dẫn đây ! FieldCode

Quote Được gửi bởi hknguyenvu View Post
    Tình hình là trong word bị lỗi này. Bình thường thì vẫn là link màu xanh gạch chân, click một phát là ok. Giờ thì bị tình trạng hiển thị kiểu
    { HYPERLINK www.ddth.com }
    Có ai biết thì chỉ mình cách sửa với, thanks!
    cái này là do bác (hoặc ai đó) vô tình chuyển sang chế độ hiển thị FieldCode (một dạng code thu gọn dùng trong biểu mẫu của Word). Để bật/tắt chế độ FieldCode, bấm Alt + F9.

Hope this help !!!

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0

thanks

cám ơn bạn nhiều lắm, minh vui quá alt+f9 thật là diệu kì hihi

Like
    21
    thanks bác nhiều, biết thêm một thủ thuật mới ^^
    Đến từ nơi bình yên nhất

Like
    2
    Quote Được gửi bởi CounterStrike View Post
    cái này là do bác (hoặc ai đó) vô tình chuyển sang chế độ hiển thị FieldCode (một dạng code thu gọn dùng trong biểu mẫu của Word). Để bật/tắt chế độ FieldCode, bấm Alt + F9.

Hope this help !!!
    Bác thật là pro. Em bị cái này mà mất cả buổi sáng không làm đc cái gì. Hỏi cả phòng kể cả IT của cơ quan đến cũng bó tay. Em tức điên quá sắp khóc vì chẳng làm đc việc gì em saech gogoole thì gặp đc Bác. thanh kiu Bác nhiều lắm

Like
    0

Rất hay ! Thiết kế Brochure

Thiết kế Brochure là nhu cầu thiết kế của các doanh nghiệp, brochure là tài liệu quảng cáo mũi nhọn của những nỗ lực tiếp thị. Mục đích của brochure không chỉ để thông báo cho khách hàng về các sản phẩm hoặc dịch vụ mà bạn cung cấp, mà còn để nhấn mạnh thực tế là bạn đưa ra giải pháp tốt hơn so với các đối thủ cạnh tranh của bạn. Phương pháp thiết kế của chúng tôi để xoay quanh các khái niệm này và xung quanh yếu tố quan trọng nhất của doanh nghiệp bạn.

Việc tạo ra các brochure tinh xảo và quan trọng cho doanh nghiệp của bạn phải được nhà thiết kế chuyên nghiệp! Kinh nghiệm và kỹ năng đảm bảo rằng các tài liệu chúng tôi tạo ra cho bạn sẽ có cùng tầm cỡ tài liệu tiếp thị được sử dụng bởi các tập đoàn lớn, nhưng bạn sẽ chỉ phải trả một phần nhỏ về giá cả mà bạn phải chi trả so với các công ty thiết kế khác.

Một doanh nghiệp hoạt động trên thị trường hiện nay thì rất cần quảng bá doanh nghiệp mình Brochure là điều kiện quảng bá tốt nhất cho doanh nghiệp.

CÔNG TY TNHH TM DV THIÊT KẾ DH (DH Design Co., Ltd)
    Giao Diện Web Mẫu | Hướng Dẫn Seo Web | Thiết Kế In Ấn - Quảng Cáo | Báo Giá Thiết Kế Web | Giải Pháp Phần Mềm | 8 Yếu Tố Tối Ưu Web | Doanh Nghiệp Cần Có Web | Thiết Kế Tạo Cần Thu Hút | 100 Mạng Xã Hội Lớn | Quy Trình Thiết Kế Web | Ưu Tiên Điểm Của Google
    CÔNG TY TNHH TM DV THIÊT KẾ DH

Like
    0
    chế độ đó bạn có thể sửa, bạn tìm hiểu những trang khác xem

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết