Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15
    Like
    0
    Càng ngày cuộc thi này càng chán, không còn đúng bản chất của nó như lúc đầu nữa mà nó mang màu sắc chính trị nhiều hơn rồi.

Like
    0

cuộc sống là vậy mà

nhiều điều muốn tốt đẹp nhưng làm khó mà không thôi cứ tự mình làm đẹp mình hãy hiii, chê làm gì

Like
    0
    Cuộc thi này chỉ là một kiểu tổ chức sự kiện giống như hàng chục cuộc thi tùm lum tà la khác. Bạn có quan hệ và bạn có tiền thì ban giám khảo sẽ chấm bạn thôi.

Thương hiệu là cái có thể mua bán được mà

Like
    0
    Quote Được gửi bởi pcdinh View Post
    Cuộc thi này chỉ là một kiểu tổ chức sự kiện giống như hàng chục cuộc thi tùm lum tà la khác. Bạn có quan hệ và bạn có tiền thì ban giám khảo sẽ chấm bạn thôi.

Thương hiệu là cái có thể mua bán được mà
    Đồng ý với bạn pcdinh. Có nhiều cái tưởng người ta không biết, nhưng người ta biết mà không thèm nói thôi. Nhìn các cuộc thi của Viet Nam thấy nản, chẳng có gì rõ ràng.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi beez View Post
    Đồng ý với bạn pcdinh. Có nhiều cái tưởng người ta không biết, nhưng người ta biết mà không thèm nói thôi. Nhìn các cuộc thi của Viet Nam thấy nản, chẳng có gì rõ ràng.
    Rất đồng ý với bạn. À ! quên chuyện bầu cử nữa chứ ! Mấy này rầm rộ tìm người Hiền tài ghánh nợ cho non sông.

Hùi nhỏ nghe chuyện thời tiếp có dự báo đảo Hoàng xa... nay chả thấy báo kính như bưng. Mỗi năm lạng phát tăng cao .... đói còi sương. Mình đọc sách nhìn thấy xã hội ngày nay cứ như thế nào ấy, nói không giống như trong sách.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết