Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 16 / 16
    Like
    0
    kiểu PR hết sức "sáng tạo" của anh Khựa hàng xóm,các nước tẩy chay hàng dởm của anh Khựa (chia buồn anh Khựa : Đáng đời)

Like
    3
    _River_: tiểu dân chỉ nói thông tin không cố chứng minh hay phản biện điều gì, nghe được thì nghe, không nghe được thì bỏ qua, River hà tất phải nhọc mình tìm bằng chứng (nó nằm đầy trên google với từ khóa china flip-flop recall, và TD chưa bao giờ đủ rảnh để ở không mà dựng chuyện nên lời nào nói ra chắc cũng có ít nhiều sự thật trong đó)

Like
    0
    Mai mốt đi chân không cho chắc ăn{vì o có tiền mua dép xịn}

Like
    50
    Quote Được gửi bởi _River_ View Post
    Em tìm ko ra hình nào về cái chân phồng minh hoạ tin bác nói trên, bác có thì share cho em xem.

Nếu bác không tìm được thì cũng dễ thôi, bác copy mấy hình này nhé, sau đó vào lãnh sự quán TQ hỏi thử có đúng như vậy không ? Nếu không thì bảo họ đi kiện đi nhé !

Like
    0
    Em hỏi cho ra nhẽ mà mấy bác nói thế! Em cũng có ưa gì TQ đâu, nhưng cái nào ra cái nấy chứ.

Like
    3
    _River_: cũng biết bác không cố ý xách mé nên TD mới trả lời (TD trước giờ nói 1 là 1, 2 là 2, 3 là ... bố, không có thói quen nói đi nói lại, cãi tới cãi lui). Thiệt ra mấy cái hình này không phải là do người ta mang dép cho đến khi bị như vậy. Nhìn vào trình tự tiến triển của vết thương trong hình (toàn bộ hình là chân của 1 người qua các giai đoạn phát triển khác nhau của vến thương) đủ biết người mang dép đã thôi không mang khi có dấu hiệu dị ứng, nhưng vết thương vẫn tiếp tục phát triển đến 1 mức độ rồi bắt đầu đóng vảy có dấu hiệu lành. Có thể do nạn nhân không mang dép nữa nên sau một thời gian chất độc hết tác dụng và vết thương bắt đầu lành, cũng có thể do nạn nhân đã được chữa trị.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết