Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 24
    Like
    0

Co ai biet cach cai Bluetooth cho may tinh ko

Ai co the lam duoc nhu vay thi bay em voi.
    Quote Quote

Like
    0
    bạn có card bluetooth ko

Like
    0
    Bạn phải có phần mềm và máy tính phải có chức năng Bluetooth bạn nhé nhớ check lại coi

Like
    0
    chao cac ban minh muon cai bluetooth cho may tinh cua minh lam nhu the nao nhi

Like
    0
    Ban phai xem may cua ban co ho tro Bluetooth hay khong, sau do ( neu co ho tro )ban len mang vao trang Web cua nha san xuat va tim dong may tuong thich voi may cua ban, sau do Download Drivers danh cho Bluetooth va danh cho He dieu hanh ( WIN XP chang han )va tien hanh cai dat binh thuong. Chuc ban thanh cong !

Like
    0
    Bạn xem máy tính của bạn có chức năng bluetooth không đã(nếu là lap top)còn nếu là máy bàn thì bạn nên mua thêm cái cổng bluetooth nữa.nếu laptop bạn có chức năng bluetooth thì bạn phải cài đúng driver cho bluetooth(có trong đĩa đi drive đi kèm khi bán máy,nếu không bạn xem sô seri của máy lên mạng down về)

Like
    0
    máy mình cũng có blutooth nhung ko biết làm sao use được, bác nào biết thì chỉ em với nhá

Like
    0
    Có ai biết cách tạo đĩa Hiren BootCD không ? Vì tôi mua đĩa ở Dịch vụ,ngoài Hiren BootCD ra thì còn dung lượng trống của CD người ta ghi thêm những phần mềm khác không thông dụng đối với tôi. Nay tôi muốn chế biến lại cho phù hợp với mình với Hiren Boot và những Software thông dụng vủa tối. Xin cảm ơn các Bác trước nhe !

Like
    0
    hix máy của bạn máy tính gì mà hỗ trợ blutooth??nếu có sẽ có driver riêng?cậu cho win update drivẻ về nha?còn nếu muốn có blutooth thhì ở các trung tâm có bán USB blutooth đấy giá khoảng hơn 100k thôi?cắm vào dùng rất good?
    Còn bác vbtoan đĩa Hiren BootCD của bác 9. mấy????chế biến lại đơn giản thôi PM:hoangtuech_saytinh@yahoo nha?tôi bày cho? mua đĩa làm gì?mệt lại tốn $ hì

Like
    0
    bạn cài blutooth? thế bạn có cổng blutooth ko? nếu có thì mail cho tôi,tôi sẽ gửi driver cho bạn. mail của tôi nè: yahoo.com.vn. Vì lý do kỹ thuật nên mail đã ko đc đưa lên diễn đàn nữa. Mong anh em thông cảm
    Được sửa bởi banmaitinhyeu21 lúc 15:23 ngày 11-06-2010

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết